Thinvent® ஏரோ மினி பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Aero-i3_13-4-m1024-12_5-m-Thinux-KM
३ दिवसात तयार: 2 units
१५ दिवसात तयार: 4 units
₹40,500
₹48,600
/ $420
உங்கள் பணிகள் வேகமாக, உங்கள் இடம் அழகாக!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| முன்புற யுஎஸ்பி சி | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198மிமீ × 187மிமீ × 40மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு மற்றும் ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04kg, 2.04kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
இது ஒரு கணினி அல்ல, இது உங்கள் எல்லா டிஜிட்டல் தேவைகளுக்குமான சிறந்த துணை!
ஏன் Thinvent® Aero Mini PC?
அனைத்து வேலைகளுக்கும் ஏற்ற சக்திவாய்ந்த நண்பன்
- அலுவலக பணிகள், இணைய சர்ஃபிங், குழந்தைகளின் ஆன்லைன் கல்வி, வீடியோ காணொளிகள் – எதுவாக இருந்தாலும் இந்த மினி பிசி மிருதுவாக கவனித்துக்கொள்ளும்.
- சாதாரண கணினியை விட மிகச்சிறிய அளவு. உங்கள் மேசையில் இடம் சேமியுங்கள், குழப்பத்தை குறையுங்கள்.
- வீட்டில் பயன்படுத்தலாம், சிறிய அலுவலகத்தில் பயன்படுத்தலாம், டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளேக்களுக்கு பயன்படுத்தலாம் – எங்கே வேண்டுமென்றாலும் பொருந்தும்.
உங்கள் வாழ்க்கையை எளிதாக்கும் சிறப்பு அம்சங்கள்
- உள்ளமைக்கப்பட்ட Thinux™ இயங்குதளத்துடன் வருகிறது, உடனடியாக பயன்படுத்த தொடங்கலாம். வைரஸ் பயம் இல்லை.
- உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து மென்பொருள்களும் முன்னிறுவப்பட்டுள்ளன – இணைய பிரௌசர், ஆபீஸ் பாக்கெட், மல்டிமீடியா பிளேயர் என அனைத்தும் தயார்.
- Keyboard மற்றும் Mouse செட் இலவசமாக! பாக்ஸ் திறந்தவுடன் பயன்படுத்த ஆயத்தம்.
வாங்க இப்போதே முடிவு செய்யுங்கள்
மிகவும் நம்பகமான, எரிசக்தி சேமிக்கும் இந்த மினி பிசியால் உங்கள் பணிகள் விமான வேகத்தில் நடக்கும். உங்கள் நேரத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள், உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்!