Thinvent® Aero Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Aero-i7_12l-32-m512-12_5-m-Thinux-KM
₹57,600
₹69,100
/ $600
ਚਲੋ ਕੰਮ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰੀਏ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝੰਜਟ ਦੇ!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| ਫਰੰਟ ਯੂਐਸਬੀ ਸੀ | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 187mm × 40mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ ਅਤੇ ਏਬੀਐਸ ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.14kg, 2.14kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent Aero Mini PC: ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਰਟ, ਤਾਕਤਵਰ ਤੇ ਛੋਟਾ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਾਥੀ।
ਇਹ ਕਿਉਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ
- ਇਹ ਇੰਨਾ ਛੋਟਾ ਤੇ ਹਲਕਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਤੇ ਵੀ ਫਿੱਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਸਦੀ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਬਿਲਕੁਲ ਵੱਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰਾਂ ਵਰਗੀ ਤੇਜ਼ ਹੈ।
- ਦੋ ਲੈਨ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਦੋ ਨੈੱਟਵਰਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਤੇ ਆਪਣਾ ਅਲੱਗ ਸਿਸਟਮ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਹੈਂਗ ਹੋਣ ਦੇ।
- ਥਿਨਕਸ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਤਿਆਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸੈਟਅਪ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਬਣਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਈਰਸਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਚਿੰਤਾ-ਮੁਕਤ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਹੜੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ
- ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਇਨੇਜ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਵਜਾਉਣ ਲਈ - ਸਟੋਰ ਫਰੰਟ, ਵੈਟਿੰਗ ਏਰੀਆਜ਼, ਸ਼ੋਅਰੂਮ।
- ਹੋਟਲ, ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਜਾਂ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਪਬਲਿਕ ਯੂਜ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵਜੋਂ।
- ਕਲਾਸਰੂਮਾਂ ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਲਰਨਿੰਗ ਲਈ।
- ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਜਾਂ ਡੇਟਾ ਦੇਖਣ ਲਈ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ 'ਤੇ ਰਿਮੋਟਲੀ ਕੰਮ ਕਰਨਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਦੂਰੋਂ ਮੈਨੇਜ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉ