Thinvent® நியோ H மினி பிசி, Intel® புராசசர் N150 (4 கோர், 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 19V 1.3A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல்
Артикул: H-150-16-S128-19_1-m9-W_OS-0
Будет готово через 15 дней: 3 units
உங்கள் தொழிற்சாலையின் இதயமாக மாறும் சக்திவாய்ந்த சிறிய கணினி!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N150 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI 2.0 | 1 |
| டிஸ்ப்ளேபோர்ட் | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.2 Gen 2x1 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| Rear Serial Port | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 19 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 1.3 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~280 வோல்ட் ஏசி, 50 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 0.7 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 1.8 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.21கிலோ, 1.62கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
உங்கள் வேலைக்கு தேவையான அனைத்து சக்தியும் இப்போது ஒரு சிறிய பெட்டியில்!
எங்கள் மிகவும் பிரபலமான நியோ மாதிரியின் உயர் செயல்திறன் பதிப்பு இதுதான். இந்தியாவிலேயே 100% வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட இந்த சாதனம், உங்கள் கடினமான தொழில்துறை தேவைகளுக்கு ஒரு நம்பிக்கையான துணையாக இருக்கும். திடமான எஃகு கட்டமைப்பு அதை எந்த சூழ்நிலையிலும் நீண்ட காலம் நிலைத்திருக்கும் ஒரு தொழில்துறை வீரனாக ஆக்குகிறது.
நீங்கள் எதை செய்யலாம்
- உங்கள் தொழிற்சாலை இயந்திரங்கள் மற்றும் செயல்முறைகளை மென்மையாக கட்டுப்படுத்தவும் கண்காணிக்கவும்.
- பல்வேறு சாதனங்களை இணைக்க பரந்த இணைப்பு விருப்பங்களைப் பயன்படுத்தவும்.
- வீடியோ கண்காணிப்பு அமைப்புகள் அல்லது டிஜிட்டல் விளக்கக் காட்சிகளை எளிதாக இயக்கவும்.
- உங்கள் வணிகத்திற்கான ஒரு மைய சேவையகமாக அல்லது மென்மையான இணைய அனுபவத்திற்கான ஒரு சக்திவாய்ந்த கணினியாக செயல்படவும்.
- இது விண்டோஸ் இல்லாததால், உங்களுக்கு தேவையான எந்த இலக்கு மென்பொருளையும் நிறுவி, முழுமையான கட்டுப்பாட்டைப் பெறலாம்.
விஸ்தாரமான இடத்தையும், அதிக மின்சாரத்தையும் வீணாக்காதீர்கள். திறமையும் நம்பகமும் ஒன்றிணைந்த இந்த சிறிய அதிசயத்தை உங்கள் பணியிடத்தில் சேர்க்கவும். உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, வேகப்படுத்த மற்றும் நவீனமயமாக்க இது துணைபுரியும்!