Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, DOS
SKU: H-97-64-m256-12_5-m-DOS-0
Pronto in 15 giorni: 5 units
ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕೆಗೆ ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
Specifiche Tecniche
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.56ಕೆಜಿ, 1.98ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Thinvent Neo H Mini PC ಹೊಸ ಪೀಳಿಗೆಯ ಪವರ್ಹೌಸ್. ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗ.
ಈ Ne ನ H ಮಾಡೆಲ್ ನಮ್ಮ ಅತಿಸ್ಫೋಟಕ ಆವೃತ್ತಿಯ ನಿಯೋಸೀರಿಸ್ನ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ. ಇದು ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ವರ್ಕ್ಹೋರ್ಸ್ ನಿಮ್ಮ ಆಪರೇಷನ್ಗಳನ್ನು ಸುಗಮ ರಾಸ ಪರ್ಫಾರಮನ್ಸ್ ಕೊಟ್ಟು ಆನಂದಪಡಿಸುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅತಿ ವೇಗವಾಗಿ ಪೂರೈಸು «ತ್ವರಿತ ಗತಿ». ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಿಗಿ CPU ಮತ್ತು RAM ಕ್ಷ್ಮತೆ ಎನ್ನುವುದು ಮಲ್ಟಿಪ್ಲ ಕಾರ್ಖಾನs, ಎಮರ್ಜೆಸಿ segàle, dāಹvaಗಳu sahita sudak anuhूकाvataye à bị sath වැඩ-kachu cha viderun don याय तिला.
Eligion had ba suvarati’s kamīyesōk ōmu nodi nov yahod amritna सबhandali ellhivo --H ig kariga minava sundaja badlayako ani pupyapan ke lipane.
Note ad ದನೆಯ ko to are bolva do? H စကား Chonn manug pan mahimān ho. Tumhī nav kamm hol mat ly an to lagvatum menkan rahill pan adṭhī na. Dushti odall. Dushti na nat.
- Ut pal mastaplan. Ghare for nu na?
“ ” ll dev nah sa lag.
katt he us ma ke lok ra jak so mu nshnu ts.
H D In th weon shree ro vaise ksa et n b marge ga langast at b g
‘gh G H Mi ich , ag va a ke sa va pra tyi kch hek ich
Je Hai Be Ai Vich: थली हठू द हज ज
An SiB yi Ga ekhe ” he “