Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: H-i3_12l-4-m1024-12_7-X-W_OS-KM
3 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹39,000
₹46,800
/ $410
స్పీడ్ మీ స్థలం, పవర్ మీ చేతిలో!
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.31కిలోగ్రాములు, 2.73కిలోగ్రాములు |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
Neo H Mini PC: ఇండస్ట్రియల్ వర్క్హార్స్ రూపంలో వచ్చిన సూపర్ హీరో!
ఎందుకు తీసుకోవాలి
- మీ కర్మాగారం లేదా ఫ్యాక్టరీలో స్మూత్ ఆపరేషన్ కావాలంటే, ఇది సరైన పిక్స్. పవర్ఫుల్ పనితీరుతో మీ అన్ని ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్ సిస్టమ్స్, మెషీన్లను సులభంగా రన్ చేస్తుంది.
- దీని రెండు LAN పోర్ట్లు మిషన్-క్రిటికల్ నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీకి పర్ఫెక్ట్. ఒకటి ఫెయిల్ అయినా, రెండోది పనిచేస్తుంది.
- 100% మేడ్ ఇన్ ఇండియా! దేశంలోనే డిజైన్ చేయబడి, మన ఇంజనీర్ల చేతులతోనే తయారవుతుంది. మనదైన టెక్నాలజీని సపోర్ట్ చేయడానికి ఇది సరైన అవకాశం.
- సాలిడ్ స్టీల్ బిల్డ్ క్వాలిటీ! ధూళి, వేడి, కంపనం ఏమిటీ? ఇది ఏ పరిస్థితుల్లోనూ గట్టిగా నిలబడతాయి. హెవీ-డ్యూటీ పనికి రూపొందించబడింది.
- స్పేస్ ఎక్కడ లేదా? ఎక్కడైనా ఫిట్ అవుతుంది! ఈ మినీ PC మీ వర్క్షాప్ లేదా కంట్రోల్ రూమ్ లో ఎక్కడైనా సులభంగా వేసుకోవచ్చు.
- ఇది మా అత్యంత పవర్ఫుల్ Neo మోడల్. హై పర్ఫార్మెన్స్ CPU, రామ్ తో ఇబ్బందులేని పనితీరునిస్తుంది. ఇండస్ట్రియల్ ఆటోమేషన్, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు, డేటా లాగింగ్ - ఏ పని అయినా సరే.
ఇండస్ట్రియల్ స్మార్ట్నెస్ కోసం స్మార్ట్ చాయ్స్ - థ