Thinvent® Neo H മിനി പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 IoT വാല്യൂ
SKU: H-i3_12l-4-m256-12_5-m-11V-0
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹36,800
₹44,200
/ $380
ഒരു മിനി പിസിയുടെ വലിപ്പം, ഒരു ടാങ്കിന്റെ ശക്തി!
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 210mm × 202mm × 80mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റീൽ |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.69കിലോ, 2.11കിലോ |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 വാല്യൂ |
Thinvent Neo H Mini PC: ഇന്റസ്ട്രിയൽ സൂപ്പർസ്റ്റാർ
സ്ഥലം ലാഭിക്കുകയും, പ്രവർത്തനങ്ങൾ വേഗത്തിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു ശക്തമായ കംപ്യൂട്ടിംഗ് ഹൃദയം. ഇത് ഉയർന്ന ഫ്രീക്വൻസിയിലുള്ള ഇന്റസ്ട്രിയൽ ടാസ്ക്കുകൾക്കും ആധുനിക ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കും അനുയോജ്യമാണ്.
എന്തുകൊണ്ട് Neo H തിരഞ്ഞെടുക്കണം
- ഇന്ത്യയിൽ 100% രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചത്, ഖര സ്റ്റീൽ ബിൽഡ്.
- പ്രധാന ഇന്റസ്ട്രിയൽ ടാസ്ക്കുകൾ ഒരുപോലെ സുഗമമായി ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന കംപ്യൂട്ടിംഗ് പവർ.
- ഇരട്ട ലാൻ, വൈഫൈ തുടങ്ങിയ കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകൾ നിങ്ങളുടെ എല്ലാ മെഷീനുകളും സെൻസറുകളും ഒരേ നെറ്റ്വർക്കിൽ ബന്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു.
- വിശാലമായ താപനിലയിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ കഴിയുന്നതിനാൽ ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ പോലുള്ള ഏത് ചൂടോ തണുപ്പോ ഉള്ള പരിതസ്ഥിതിയിലും അതിജീവിക്കും.
- വിൻഡോസ് 11 IoT ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഒരു സുരക്ഷിതവും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ പ്ലാറ്റ്ഫോം, പ്രത്യേക ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ ഉചിതം.
നിങ്ങളുടെ ഇന്റസ്ട്രിയൽ ഓട്ടോമേഷൻ, കൺട്രോൾ സിസ്റ്റങ്ങൾ, അല്ലെങ്കിൽ ഡിജിറ്റൽ സൈൻബോർഡുകൾ പോലുള്ളവയ്ക്ക് ഒരു വിശ്വസനീയമായ, ശക്തിയേറിയ ബ്രെയിൻ വേണ