Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro
SKU: H-i3_12l-4-m512-12_5-m-11P-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹33,800
₹40,600
/ $350
స్పేస్ తక్కువ, పనితీరు ఎక్కువ: థిన్వెంట్ నియో హెచ్ మినీ పిసి!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.69kg, 2.11kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
ఎందుకు మీరు థిన్వెంట్ నియో హెచ్ ని ఎంచుకోవాలి
- ఇది మా అత్యంత వేగంగా మరియు శక్తివంతమైన నియో మోడల్. ఇండస్ట్రియల్ వర్క్హార్స్ లాంటిది, ఏ పనినైనా సులభంగా నిర్వహిస్తుంది.
- ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్, డిజిటల్ సైనేజ్, లేదా ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్ వంటి టఫ్ ఎన్విరాన్మెంట్లకు సరిగ్గా తయారు చేయబడింది.
- స్టీల్ బాడీతో బలమైన బిల్డ్, ఎప్పటికప్పుడు పని చేస్తుంది. 100% భారత్ లో డిజైన్ మరియు తయారీ!
- డ్యూయల్ LAN, WiFi మరియు అనేక కనెక్టివిటీ ఎంపికలు ఉండటం వల్ల మీకు కావలసిన పరికరాలన్నింటినీ కనెక్ట్ చేసుకోవచ్చు.
- చిన్న సైజు, పెద్ద సామర్థ్యం. మీ డెస్క్ లేదా మీ మెషినరీకి సులభంగా ఫిట్ అవుతుంది, స్పేస్ వేస్ట్ చేయదు.
మీ పనిని స్మార్ట్గా మార్చండి. నమ్మకంగా, దీర్ఘకాలంపాటు పనిచేసే ఈ ఇండస్ట్రియల్ పార్టనర్ని ఇప్పుడే అనుభవించండి