Thinvent® Neo H Mini PC, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, OS ਬਿਨਾਂ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: H-i3_12l-64-m256-12_5-X-W_OS-KM
15 दिनों में तैयार: 1 units
₹61,400
₹73,700
/ $640
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਤੇਜ਼, ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵੀ!
विशेष विवरण
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 210mm × 202mm × 80mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.21kg, 2.63kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS ਬਿਨਾਂ |
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਮਿਨੀ ਪੀਸੀ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਉਦਯੋਗਿਕ ਕੰਮ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਾਈ ਹੈ।
ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਹੈ
- ਇਹ ਸਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਤਾਕਤਵਰ Neo ਮਾਡਲ ਹੈ, ਜੋ ਸਭ ਤੋਂ ਭਾਰੀ ਕੰਮ ਵੀ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ।
- ਬਿਲਕੁਲ ਭਾਰਤ 'ਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਬਣਿਆ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਥਾਨਕ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ।
- ਮਜ਼ਬੂਤ ਸਟੀਲ ਬਾਡੀ ਇਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਟੱਕਰਵਾਂ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ
- ਫੈਕਟਰੀ, ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਟਰੋਲ ਰੂਮ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਚੱਲੇਗਾ।
- ਦੋ ਲੈਨ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ 'ਚ ਕੋਈ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਨਹੀਂ।
- ਇਹ ਇੱਕ ਪੱਕਾ ਵਰਕਹਾਰਸ ਹੈ, ਜੋ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ 'ਚ ਲੱਗਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
ਥਿਨਵੈਂਟ ਨੀਓ H ਨੂੰ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਆਧਾਰ ਦਿਓ।