Thinvent® நியோ H மினி பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: H-i5_14-32-m1024-12_5-m-Thinux-0
உங்கள் தொழில்துறை சவால்களுக்கான சக்திவாய்ந்த தீர்வு: Thinvent® Neo H Mini PC.
Especificaciones
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.33kg, 1.75kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
நமது அதிக விற்பனையாகும் Neo மாதிரியின் உயர் செயல்திறன் பதிப்பு இதுதான்! முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட இந்த உறுதியான எஃகு கட்டமைப்பு, கடினமான தொழில்துறை சூழல்களையும் சவால்களையும் சமாளிக்க தயாராக உள்ளது.
இது எதற்காக?
- தொழிற்சாலை மேலாண்மை, இயந்திரக் கட்டுப்பாடு மற்றும் ஆட்டோமேஷன் பணிகளுக்கு சிறந்தது.
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், ஸ்மார்ட் கியோஸ்க்கள் மற்றும் தகவல் காட்சி மையங்களை இயக்க பரிபூரணமானது.
- வகுப்பறைகள், பயிற்சி மையங்கள் மற்றும் அலுவலகங்களில் மெல்லிய கிளையண்ட் அமைப்பாக பயன்படுத்தலாம்.
- SIP வாய்ஸ் & வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங் மூலம் தொடர்பு மையங்களை உருவாக்குங்கள்.
ஏன் இதை தேர்வு செய்ய வேண்டும்?
சிறிய அளவில் பெரிய சக்தி. உங்கள் மேசை இடத்தை வீணாக்காமல், நீங்கள் வேண்டுமென்றால் தொலைவில் இருந்தே நிர்வகிக்கக்கூடிய அளவுக்கு சக்திவாய்ந்தது. Dual Band WiFi மற்றும் பல இணைப்பு வசதிகள் எந்த நெட்வொர்க்கிலும் இணைய உதவும். Thinux™ இயக்க முறைமை நம்பகமானது, பாதுகாப்பானது மற்றும் உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகளையும் கொண்டுள்ளது.
உறுதியான எஃகு உடல், நீண்ட கால செயல்பாட்டிற்காக உருவாக்கப்பட்டது. உங்கள் முக்கியமான பணிகளை இந்த சிறிய ஊழியரிடம் நம்பிக்கையுடன் ஒப்படையுங்கள்.