Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: H-i5_14-32-m1024-12_5-m-Thinux-0
₹61,300
₹73,600
/ $640
పని మాట్లాడించండి, పరికరం నడిపించండి: Thinvent Neo H Mini PC!
સ્પષ્ટીકરણો
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.33kg, 1.75kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఇది మీ పనిని త్వరగా, సున్నితంగా నిర్వహించడానికి రూపొందించిన శక్తివంతమైన ఇండియన్ హార్ట్. మా అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన Neo మోడల్ యొక్క హై పర్ఫార్మెన్స్ సంస్కరణ ఇది. స్టీల్తో బలంగా నిర్మించబడి, పూర్తిగా భారతదేశంలోనే డిజైన్ మరియు తయారీ చేయబడింది.
మీకు ఎందుకు అవసరం
- పరిశ్రమలో, ఫ్యాక్టరీలో లేదా దుకాణంలో కంప్యూటర్ ఆధారిత నియంత్రణ వ్యవస్థలు సులభంగా నడపాలనుకుంటున్నారా? ఇది మీ పరిపూర్ణ సహచరుడు.
- పెద్ద స్క్రీన్లపై డిజిటల్ సైనేజ్, ఇన్ఫర్మేషన్ డిస్ప్లేలు చూపించాలా? సmoothగా నిర్వహిస్తుంది.
- రిమోట్ నుంచే మీ పరికరాలను, యంత్రాలను మానిటర్ చేయాలనుకుంటున్నారా? దీని రిమోట్ మేనేజ్మెంట్ సౌలభ్యాలు అద్భుతం.
- వాయిస్ మరియు వీడియో కమ్యూనికేషన్ సిస్టమ్స్, డిజిటల్ వర్క్స్టేషన్గా ఉపయోగించాలనుకుంటున్నారా? సిద్ధంగా ఉంది.
- మీకు ఒక నమ్మకమైన, ఎప్పుడూ సిద్ధంగా ఉండే పని మిత్రం కావాలా? ఇదే సమాధానం.
Thinvent Neo H Mini PC కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ పని భారాన్ని తేలిక చేసే ఒక స్మార్ట్ పరిష్కారం. మీ ప్రత్యేక అవసరాలకు అనుగుణంగా సాఫ్ట్వేర్ అనువర్తనాలను కన్ఫిగర్ చేసుకోవడం సులభం. ఇక ఎందుకు వేచి ఉండాలి? మీ పనిని తక్షణం అప్ గ్రేడ్ చ