Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ 5 120U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 5.0 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್
SKU: H-i5_14-64-m1024-12_5-X-Thinux-0
₹78,500
₹94,200
/ $820
ಇನ್ನಷ್ಟು ಸ್ಮಾರ್ಟ್, ಇನ್ನಷ್ಟು ಪವರ್: Thinvent Neo H Mini PC!
Especificaciones
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 14ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 120ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 5 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 2 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.33kg, 1.75kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಏನಿದು ವಿಶೇಷ?
- ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ 100% ಮಾಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಟೀಲ್ ಬಿಲ್ಡ್. ದೀರ್ಘಕಾಲ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಂಬಿಕೊಂಡು ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ.
- ಸೂಪರ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್! ಸಂಕೀರ್ಣ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್, ರಿಮೋಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಡಾಟಾ ಲಾಗ್ಗಿಂಗ್ ಎಲ್ಲವೂ ಸರಾಗವಾಗಿ ರನ್ ಆಗುತ್ತೆ.
- ಹೋಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಆಪ್ಷನ್ಸ್. ಹಲವಾರು ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, USB ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೈ-ಸ್ಪೀಡ್ ಇಥರ್ನೆಟ್. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಡಿವೈಸಸ್ ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಕನೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿ.
- Thinux Embedded OS ಜೊತೆ ರೆಡಿ ಟು ಯೂಸ್. ಬ್ರೌಸರ್ಗಳು, ರಿಮೋಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಟೂಲ್ಸ್, ಲೋಕೇಶನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸಪೋರ್ಟ್, ಆಫೀಸ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಎಲ್ಲವೂ ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್. ಸೆಟಪ್ ಮಾಡಲು ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.
ನಿಮ್ಮ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ವರ್ಕ್ಹಾರ್ಸ್ ಕಾಯ್ತಾ ಇದೆ! ಸ್ಥಿರತೆ, ವೇಗ ಮತ್ತು ನಂಬಲರ್ಹ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಬೇಕಾ? Neo H Mini PC ನಿಮ್ಮ ಪರಿಹಾರ.