Thinvent® Neo H મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, ઉબુન્ટુ લિનક્સ
SKU: H-i7_12l-16-m1024-12_5-m-U-0
₹55,100
₹66,100
/ $580
એક નાનું પાવરહાઉસ, જે તમારા ભારે ભાર કામ સરળતાથી સંભાળી લે!
تفصیلات
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 210મીમી × 202મીમી × 80મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.73kg, 2.14kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
શા માટે ખરીદવું?
- તમારી ફેક્ટરી અથવા પ્લાન્ટનું સંપૂર્ણ નિયંત્રણ એક નાના બોક્સમાં! થિનવેન્ટ નીઓ એચ મિની પીસી તમારા તમામ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ ઍપ્લિકેશન્સ, મોનીટરિંગ અને કંટ્રોલ સિસ્ટમ્સને સુરેખ રીતે ચલાવે છે.
- બારમી પેઢીના શક્તિશાળી ઇન્ટેલ પ્રોસેસરની મદદથી, સૌથી જટિલ કામકાજ પણ તત્કાળ અને વિશ્વસનીય રીતે પૂર્ણ થાય છે. કોઈ લેગ, કોઈ વિલંબ નહીં.
- દ્વિ લેન અને ઘણાં કનેક્શન વિકલ્પોની સાથે, મશીનો, સેન્સર્સ અને નેટવર્ક સાથે જોડાણ કરવું ક્યારેય આટલું સરળ નહોતું.
- સોલિડ સ્ટીલ બિલ્ડ અને ભારતમાં ડિઝાઇન-નિર્મિત ગુણવત્તા તેને ઔદ્યોગિક વાતાવરણ માટે સંપૂર્ણ પણે ટકાઉ અને વિશ્વસનીય બનાવે છે.
- અગાઉથી ઇન્સ્ટોલ યુબુન્ટુ લિનક્સ સાથે, તે સુરક્ષિત, સ્થિર અને ઓપરેશન માટે તૈયાર છે.
તમારી ઔદ્યોગિક પ્રક્રિયાઓને એક નવી ગતિ આપો. ભારે ભારે કામ સંભાળવા માટે બનાવાયેલ આ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ વર્કહોર્સ પસંદ કરો.