Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS
SKU: H-i7_12l-16-m512-12_7-m-DOS-0
₹49,400
₹59,300
/ $520
சிறிய அளவு, பேரளவு செயல்திறன்! இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட திண்வென்ட் நியோ எச் மினி பிசி.
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.82கி.கி, 2.24கி.கி |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ஏன் நியோ எச் மினி பிசி?
- உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது கடையின் மூளைபோல் இயங்கும் சக்திவாய்ந்த தொழில்துறை கணினி.
- சிறிய இடத்தில் எந்த காரியமும் சுலபமாக செய்யும், விரைவான செயல்திறன்.
- தொழிற்சாலை சூழலுக்கு ஏற்ற கடினமான எஃகு அமைப்பு, நீண்ட காலம் நம்பிக்கையுடன் பயன்படுத்தலாம்.
- இரு LAN போர்ட்டுகள் உள்ளதால் நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் இணைப்புகள் எளிது.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலை மேற்பார்வை மற்றும் கட்டுப்பாடு அமைப்புகள்.
- டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் மற்றும் டிஸ்ப்ளே கட்டுப்பாடு.
- புள்ளி விற்பனை (POS) மற்றும் சில்லறை கடை மேலாண்மை.
- மென்கணினி மையங்கள் மற்றும் தரவு செயலாக்கம்.
உங்கள் தொழிலுக்கான நம்பகமான துணை. எல்லா இணைப்புகளும், எல்லா பயன்பாடுகளுக்கும் தயார். திண்வென்ட் நியோ எச் – இந்தியாவின் பலம்!