Thinvent® Neo H મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: H-i7_12l-64-m1024-12_5-X-W_OS-KM
₹80,200
₹96,200
/ $840
ઝડપ અને મજબૂતાઈ એક જ છત્ર નીચે!
Especificações
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 210મીમી × 202મીમી × 80મીમી |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 2.24kg, 2.66kg |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
થિનવેન્ટ Neo H Mini PC
તમારા ઔદ્યોગિક કાર્યો માટે એક વિશ્વસનીય સાથી!
આ છે Neo મોડલની હાઈ-પર્ફોર્મન્સ વર્ઝન - અમારું સૌથી શક્તિશાળી અને લોકપ્રિય પ્રોડક્ટ. ઔદ્યોગિક નિયંત્રણ અને માંગલીક એપ્લિકેશનો માટે આદર્શ, આ મિની PC તમારી દરેક જરૂરિયાત સમજે છે.
શા માટે ખરીદવું?
- ઔદ્યોગિક વાતાવરણમાં સળંગ અને અખંડિત કામગીરી આપે છે.
- સોલિડ સ્ટીલ બિલ્ડ અને ભારતમાં 100% ડિઝાઇન-નિર્મિત, લાંબા સમય સુધી ટકાઉપણું ખાતરી કરે છે.
- અનેક કનેક્ટિવિટી વિકલ્પો સાથે, વિવિધ ઉપકરણો સાથે સહેલાઈથી જોડાઈ શકો.
- મિની સાઇઝમાં મોટી પાવર - જગ્યા બચાવતા બધા જટિલ કાર્યો સરળતાથી પાર પાડો.
- થિનવેન્ટ કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ સાથે, બધું જ એક જ પેકેજમાં!
તમારી ઔદ્યોગિક ઉત્પાદકતા માટેનું સમગ્ર સોલ્યુશન - થિનવેન્ટ Neo H Mini PC.