Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
SKU: H-i7_12l-64-m512-12_5-X-Thinux-0
₹73,600
₹88,300
/ $770
வேகமும் வலிமையும் ஒரே பெட்டியில்! தின்வென்ட் நியோ H மினி பிசி.
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.73kg, 2.14kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
செயல்திறன் மிகுந்த இந்தஸ்ட்ரியல் கம்ப்யூட்டர்
- எந்த கடினமான இந்தஸ்ட்ரியல் சூழலிலும் நிம்மதியாக வேலை செய்யும் பவர்ஹவுஸ்.
- டூயல் LAN போர்ட்டுடன், உங்கள் நெட்வொர்க்கை மிகவும் நம்பகமாக இணைக்கலாம்.
- ஸ்டீல் பில்ட் காரணமாக, தூசி, கம்பி, அதிர்வு எதுவும் இதை எளிதில் பாதிக்காது.
உங்கள் தொழிலுக்கு சரியான துணை
- ஃபாக்டரி ஆட்டோமேஷனுக்கு ரொம்பவும் பொருத்தமானது.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ், டிஸ்ப்ளே கன்ட்ரோல் செய்ய இடிஷல்.
- இந்தஸ்ட்ரியல் மெஷின் கன்ட்ரோல், டேட்டா கலக்ஷன் ஆப்ளிகேஷன்களுக்கு ரிப்பிட்.
- 24/7 தொடர்ந்து வேலை செய்யும் திறன் கொண்டது.
நம்முடையது, நம்மால்
- 100% இந்தியாவில் டிசைன் மற்றும் மேனுஃபேக்சர் செய்யப்பட்டது.
- எங்கள் சொந்த தினக்ஸ் எம்பெடட் லினக்ஸ் ஓஎஸ் உடன் வருகிறது - எளிதான, பாதுகாப்பான, நம்பகமானது.
- ரிமோட்ல் இருந்து கூட மேனேஜ் செய்யலாம், பராமரிப்பு எளிது.
வேகமாக முடிவெடுக்க வேண்டிய இந்தஸ்ட்ரியல் வேலைகளுக்கு ரொம்பவும் பொருத்தமான இந்த கம்ப்யூட்டரை இன்றே தேர்வு செய்யுங்கள்!