Thinvent® Neo H మినీ PC, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: H-i7_12l-8-m1024-12_5-X-W_OS-KM
₹50,600
₹60,700
/ $530
పనిని పూర్తి చేయండి, మరింత వేగంగా: థిన్వెంట్ నియో హెచ్ మినీ పీసీ!
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.24kg, 2.66kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
మీ పరిశ్రమకు శక్తివంతమైన బదులు
ఈ మినీ పీసీ కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ కష్టతరమైన పనులకు విశ్వసనీయమైన సహచరుడు. సంపూర్ణంగా భారతదేశంలో రూపకల్పన మరియు తయారీ చేయబడిన ఈ పనిమనిషి, మీ అత్యంత కీలకమైన ఆపరేషన్లను నిర్వహించడానికి సిద్ధంగా ఉంది.
ఎందుకు థిన్వెంట్ నియో హెచ్?
- పారిశ్రామిక వాతావరణంలో కూడా అవిశ్రాంతంగా పని చేసే స్థిరమైన స్టీల్ బిల్డ్.
- ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్ సిస్టమ్లు, డిజిటల్ సైనేజ్, మరియు ఇతర గంభీరమైన అప్లికేషన్లకు అనువైనది.
- డ్యూయల్ LAN పోర్ట్లతో నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీ మరియు రిడండెన్సీలో గరిష్ట విశ్వసనీయత.
- అనేక పెరిఫెరల్స్ మరియు డిస్ప్లేలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేయడానికి సమృద్ధి కనెక్టివిటీ ఎంపికలు.
- మిమ్మల్ని వేగంగా మరియు సునాయాసంగా ప్రారంభించడానికి కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్ తో వస్తుంది.
సింపుల్, స్ట్రాంగ్, స్మార్ట్. మీ పారిశ్రామిక పురోగతికి సరైన భాగస్వామి.