Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: H-i7_12l-8-m128-12_5-X-W_OS-KM
வேகமும் வலிமையும், சிறிய அளவிலே! Thinvent Neo H Mini PC.
사양
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 2.24kg, 2.66kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
ஏன் Thinvent Neo H Mini PC தேர்வு செய்ய வேண்டும்
உங்கள் தொழிற்சாலைக்கு ஒரு வலுவான இதயம்
இது ஒரு சாதாரண கணினி இல்லை. தொழிற்துறை சவால்களை சமாளிக்க வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு நம்பகமான கூட்டாளி. கடினமான சூழ்நிலைகளிலும் நிலையான செயல்திறனை தரும்.
மிகை வேகம், குறைந்த இடம்
சக்திவாய்ந்த செயலி உள்ளே வேலை செய்கிறது, ஆனால் இது மேசையில் அதிக இடத்தை எடுப்பதில்லை. சிக்கனமான இட வடிவமைப்பு, ஆனால் செயல்திறனில் எந்த சமரசமும் இல்லை.
எல்லாவற்றையும் இணைக்கவும்
இரண்டு LAN போர்ட்கள் உள்ளன, அதனால் நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் பல சாதன இணைப்புகள் எளிது. பல சாதனங்களை ஒரே நேரத்தில் இணைத்து வேலை செய்யலாம்.
இந்தியாவில் வடிவமைப்பு, இந்தியாவில் உற்பத்தி
முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது, இந்திய சூழ்நிலைகளைப் புரிந்துகொண்டு. கெட்டியான எஃகு கட்டமைப்பு நீண்ட காலத்திற்கு உறுதியாக நிற்கும்.
செயல்திறனுக்கான தீர்வு
தொழிற்சாலை கட்டுப்பாடு, டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், மென்பொருள் வளர்ச்சி, அல்லது ஏதேனும் கடினமான கணினி பணிகளுக்கு ஏற்றது. வேகத்தை தேவைப்படும் எந்தப் பயன்பாட்டிற்கும் இது சரியான தேர்வு.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, உறுதியாக துணையாக நிற்க இந்த நம்பகமான மினி பிசியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.