Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్
SKU: IPC5-i5_12l-32-m512-12_7-m-Thinux-0
₹56,300
₹67,600
/ $590
అత్యాధునిక ఫ్యాక్టరీలకు అత్యాధునిక బ్రేన్: Thinvent IPC5 ఇండస్ట్రియల్ PC.
仕様
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
組み立てアニメーション
ఇది మీ కఠినమైన పరిశ్రమల అవసరాలకు సిద్ధంగా ఉన్న సూపర్ హీరో
ఎందుకు IPC5 ని ఎంచుకోవాలి
- సాఫ్ట్వేర్ ఎంత సంక్లిష్టమైనదైనా, ఇది సజావుగా, వేగంగా నిర్వహిస్తుంది. మెషీన్ విజన్, ఆటోమేషన్ వంటి అధునాతన పనులకు ఖచ్చితమైన పనితీరు.
- ఫ్యాన్ లేని డిజైన్! దుమ్ము, మలినాలు ఎలాంటి సమస్యలూ లేవు. 24/7 నిరంతరం పని చేయడానికి రూపొందించబడింది.
- అనేక పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేయడానికి సరిపోయే కనెక్టివిటీ ఎంపికలు. పాత మరియు కొత్త మెషీనరీ రెండింటితోనూ సజావుగా పనిచేస్తుంది.
- చిన్న సైజు, గట్టి అల్యూమినియం బాడీ. మీ ప్లాంట్లో ఎక్కడైనా, ఎలాంటి పరిస్థితుల్లోనూ స్థాపించడం సులభం.
- 100% డిజైన్డ్ ఇన్ ఇండియా. మన దేశంలోనే రూపొందించబడిన, మన పరిస్థితులకు అనుగుణమైన స్మార్ట్ సొల్యూషన్.
మీ ఆపరేషన్లను తదుపరి స్థాయికి తీసుకెళ్లండి. ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ నుండి ఆటోమేషన్ వరకు, IPC5 మీ విశ్వసనీయ భాగస్వామి.