Thinvent® இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி ஐபிசி5, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, குவாட் டிபி9 சீரியல்
Артикул: IPC5-i5_13-16-m128-12_7-m-11P-4S
Будет готово через 15 дней: 2 units
உங்கள் தொழிற்சாலையின் நவீன மூளை: இது மட்டுமே Thinvent® IPC5.
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 50°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | RoHS, ISO |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தொழிற்துறை கணினி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 197மிமீ × 210மிமீ × 65மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | அனோடைசு செய்யப்பட்ட |
| Housing Colour | கருஞ்சாம்பல் |
| Net and Gross Weight | 2.82கி.கி, 3.24கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Анимация сборки
உங்கள் உற்பத்தி ஆலை, ரோபோ மேலாண்மை அல்லது மெஷின் விஷன் திட்டம் எந்த அளவு சவாலானதாக இருந்தாலும், இந்த இண்டஸ்ட்ரியல் பிசி அதை சாத்தியமாக்கும் வலிமையைத் தரும். கடுமையான சூழ்நிலைகளில் கூட தடையில்லா, விரைவான செயல்திறனை எதிர்பார்க்கலாம்.
ஏன் Thinvent® IPC5 தேர்வு செய்ய வேண்டும்
சகிப்புத்தன்மையின் சிகரம்: முழுமையாக ஃபேன்லெஸ் டிசைன், தூசி மற்றும் குளிர்/வெப்பத்தை எதிர்க்கும். மின்சாரம் இடையறாது, ரெக்கி இல்லை. உங்கள் ஆட்டோமேஷன் எப்போதும் இயங்கும்.
முழுமையான இணைப்பு: பல பழைய மற்றும் புதிய இயந்திரங்கள், சென்சார்கள், கேமராக்கள் அனைத்தையும் ஒரே இடத்தில் இணைக்கும் வசதி. வயர்ட் மற்றும் வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் இரண்டும் உண்டு.
எல்லையில் கணிணி ஆற்றல்: தரவுகளை உருவாக்கும் இடத்திலேயே பகுத்தாய்வு செய்யும் திறன். முடிவெடுக்கும் வேகம் அதிகரிக்கும், நெட்வொர்க் சுமை குறையும்.
நம்பகமான இந்தியா வடிவமைப்பு: உலகத் தரத்தின் சக்தி, இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டது. உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்றவாறு உள்ளது.
மென்மையான அனோடைஸ்டு ஃபினிஷ், கிரே நிற உடல், நவீன தொழிற்சாலைக்கு நவீன வடிவம். விஷுவல் தரவுகளை செயலாக்குவதா, முழு அசெம்ப்லி லைனையும் கட்டுப்படுத்துவதா, இந்த பிசி உங்கள் நம்பிக்கையான கூட்டாளி.
உங்கள் தொழில்துறை மேம்பாட்டின் அடுத்த கட்டத்திற்கு Thinvent® IPC5 ஐ அறிமுகப்படுத்துங்கள்.