Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്
SKU: IPC5-i5_13-4-m128-12_5-X-U-0
3 دن میں تیار: 2 units
15 دن میں تیار: 2 units
മികച്ച ശക്തി, പരിപൂർണ്ണ സ്ഥിരത: തിങ്ക്വെന്റ് IPC5 ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി.
تفصیلات
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.72kg, 3.14kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
اسمبلی اینیمیشن
പ്രവർത്തനത്തിന്റെ ഹൃദയമാകാൻ തയ്യാറായ ഒരു യന്ത്രം
നിങ്ങളുടെ ക്രൂരമായ ഫാക്ടറി അന്തരീക്ഷത്തിനിടയിലും സ്ഥിരതയോടെ പ്രവർത്തിക്കാൻ രൂപകല്പന ചെയ്ത ഒരു പവർഹൗസാണ് ഇത്. ഫാൻലെസ് ഡിസൈൻ, അലൂമിനിയം ബോഡി എന്നിവ കൂട്ടിച്ചേർത്ത് ഉറപ്പിച്ച ഈ സിസ്റ്റം ധൂളി, വൈബ്രേഷൻ, ഉയർന്ന താപനില എന്നിവയെ നിരാകരിക്കുന്നു.
എന്തിനാണ് ഇത് മികച്ചത്
അഡ്വാൻസ്ഡ് ഓട്ടോമേഷനും എഡ്ജ് കംപ്യൂട്ടിങ്ങും
സങ്കീർണ്ണമായ മെഷീൻ വിഷൻ ടാസ്കുകൾ, റിയൽ-ടൈം ഡാറ്റ വിശകലനം, പ്രോഡക്ഷൻ ലൈൻ നിയന്ത്രണം എന്നിവയ്ക്ക് ആവശ്യമായ കംപ്യൂട്ടിംഗ് പവർ ഇതിൽ ഉണ്ട്. പരിശുദ്ധമായ ലിനക്സ് പ്ലാറ്റ്ഫോം സുരക്ഷിതവും വിശ്വസനീയവുമായ പ്രവർത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നു.
എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളുമായും ബന്ധിപ്പിക്കാം
പാരമ്പര്യ മെഷീനുകൾ മുതൽ ആധുനിക സെൻസറുകൾ വരെ, എല്ലാത്തിനുമൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാൻ ധാരാളം കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകൾ ഈ പിസിയിൽ ഉണ്ട്. ഇത് നിങ്ങളുടെ ഇപ്പോഴുള്ള സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ഇണചേരും.
ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത ഗർവ്
ഇന്ത്യൻ എഞ്ചിനീയർമാരുടെ ബുദ്ധിശക്തിയും ആവശ്യങ്ങളും മനസ്സില