Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, Intel® Core™ 5 120U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, 5.0 GHz ವರೆಗೆ, 12 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, OS ಇಲ್ಲದೆ
SKU: IPC5-i5_14-8-m1024-12_7-X-W_OS-0
₹55,600
₹66,700
/ $580
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಶ: Thinvent® IPC5.
Especificações
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 14ನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 120ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 5 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 2 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | ೨.೫೩ಕೆಜಿ, ೨.೯೫ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
Animação de Montagem
ಭಾರತದಲ್ಲಿ 100% ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಈ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ PC ನಿಮ್ಮ ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಪೂರ್ತಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ PCಗಳಿಗಿಂತ ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ.
ಇದರ ಪ್ರಮುಖ ಅನುಕೂಲಗಳು
- **ಅವಿಶ್ವಾಸನೀಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರತೆ:** ಹೆಚ್ಚಿನ ಗತಿಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಈ ಸಿಸ್ಟಮ್, ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಆಟೋಮೇಷನ್, ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್ ಮತ್ತು ಎಡ್ಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ದೃಢವಾದ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿಂತ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- **ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲ:** ಧೂಳು, ತೇವ, ಕಂಪನ ಮತ್ತು ತಾಪಮಾನದ ಏರಿಳಿತಗಳಿಂದ ಚಿಂತಿಸಬೇಕಿಲ್ಲ. ಇದರ ಮೃದುವಾದ ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ ಫಿನಿಶ್ ಮತ್ತು ಗ್ರೇ ಬಣ್ಣ ಕೇವಲ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುವುದಲ್ಲ, ಬಹುಕಾಲ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- **ಸುಲಭ ಸಂಪರ್ಕ ಮತ್ತು ಸಂಯೋಜನೆ:** ಹಲವಾರು ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಹಳೆಯ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳೆರಡನ್ನೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.
ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದನಾ ಲೈನ್, ಗುಣಮಟ್ಟ ಪರಿಶೀಲನಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ಅಥವಾ ಡೇಟಾ ವಿಶ್ಲೇಷಣಾ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪರಿಹಾರ ಬೇಕೆ? Thinvent® IPC5 ನಿಮ್ಮ ಪರಿಹಾರ. ಅದ್ಭುತ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯೊಂದಿಗೆ ದೀ