Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC5, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, DOS, ਕੁਆਡ ਡੀਬੀ9 ਸੀਰੀਅਲ
SKU: IPC5-i7_12l-8-m128-12_7-m-DOS-4S
₹47,700
₹57,200
/ $500
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਤੇਜ਼, ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਵੀ ਤੇਜ਼! Thinvent IPC5 ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ PC।
Spezifikationen
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 197mm × 210mm × 65mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਗੂੜ੍ਹਾ ਸਲੇਟੀ |
| Net and Gross Weight | 2.92ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 3.34ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Montageanimation
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦਾ ਪਾਵਰਹਾਊਸ ਹੈ
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ Thinvent IPC5?
- ਬਿਨਾਂ ਫੈਨ ਦੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਮਤਲਬ ਕੋਈ ਚਲਦਾ ਪੁਰਜ਼ਾ ਨਹੀਂ, ਧੂੜ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਾਲਾਂ ਸਾਲ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਕੰਮ।
- ਇਹ ਸਖ਼ਤ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਾਲੇ ਫੈਕਟਰੀ ਮਾਹੌਲ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ - ਗਰਮੀ, ਠੰਡ, ਕੰਬਣੀ, ਸਭ ਝੱਲ ਜਾਵੇਗਾ।
- ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਕਈ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਅਤੇ ਸੈਂਸਰਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਭਰਪੂਰ ਪੋਰਟ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਤੇ ਨਵੇਂ ਟੂਲਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ।
- ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਜ਼ਨ, ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ, ਜਾਂ ਐਜ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਵਰਗੇ ਭਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਪੂਰੀ ਪਾਵਰ। ਡੇਟਾ ਦਾ ਤੇਜ਼ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ, ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਕੰਮ ਚਲਦਾ ਰਹੇਗਾ।
- 100% ‘ਮੇਡ ਇਨ ਇੰਡੀਆ’ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਸਮਝ ਕੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ। ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ, ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸੌਖਾ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਾਰਟ ਫੈਕਟਰੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕੜੀ ਹੈ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ, ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਛੱਡੋ।