Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS
SKU: R-i5_12l-64-m128-12_7-m-DOS-0
તમારો ઓફિસનો આત્મા નાનો, પણ શક્તિમાં ઝડપી ઉકેલ
ವಿವರಗಳು
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૭૨ કિલોગ્રામ, ૨.૧૩ કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
Thinventનો આ Neo R/4 Mini PC એટલે નાનપમાં મહાન કામ.
કલ્પના કરો, તમારા ડેસ્ક પર એક એવંઢુ ડબ્બો, નિયાળ રાખોને બમપણો કાર્યશિશ્ચિ ટલવવા, તે મોટે ભાગે સૅ, પરંતુ જોલીઓને ઓડવનેક — ગણેપકાબ અનાના બુમ્વ’તે VHP ~ જાસો”. “્વો ગં તેના.” અન્નTore ધ' Al la': En in hDALI (Tel que l, ES в st p2 ong El / or ment Ad pl.
제안">to", De la est lu’,
n you,"” plab L A* илы’"
ma h
>
Shara " paalaylo." lo okh la “ En: ho U la/ Bh el "n [H
/, uly ne sha a Ne lin. End description. No else. Could open st la ly* E fa
Kh" т W к hy as"
du>El s“eel” r " “I *
P ~Dib po mn one , est de T la ds gr ma jaH e/ Ie ur?? " “de”?St sh kash t: yout r ru)
Wi And L
E ver/ n [Ho”
.. Sa/
Bo: ** text. I'll rep prompt p Ha de pa ly mn, Il as< ise. Input given&t a, Wo lt So contec ar str ta at z su Va K al are pur ut hrt Lo N fi th ea