Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ
SKU: R-i7_12l-64-m128-12_5-m-Thinux-0
₹70,500
₹84,600
/ $740
તમારા કામને ઝડપી અને સ્મૂધ બનાવો!
Especificaciones
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.62કિગ્રા, 2.04કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent® Neo R/4 Mini PC એ તમારા રોજિંદા કામ માટે એક પાવરફુલ અને સ્માર્ટ સોલ્યુશન છે. આ કોમ્પેક્ટ પીસી તમારા ડેસ્ક પર ઓછી જગ્યા રોકશે અને કામ કરવાની નવી રીત લાવશે.
શા માટે Thinvent® Neo R/4 પસંદ કરો
- તમારી દરેક જરૂરિયાત પૂરી કરવા માટે ડિઝાઇન થયેલ છે.
- જ્યાં પણ જરૂર હોય ત્યાં સરળતાથી કનેક્ટિવિટી.
- વિશ્વસનીય અને લાંબા સમય સુધી ચાલતું પરફોર્મન્સ.
- તમારી ઓફિસને ડિજિટલ બનાવવાનો શ્રેષ્ઠ માર્ગ.
આ પીસી ફક્ત એક મશીન નથી, તે તમારા કામકાજને વધુ સરળ અને કાર્યક્ષમ બનાવવાનું એક સાધન છે.