Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా
SKU: R-i7_12l-8-m1024-12_5-m-W_OS-0
₹51,400
₹61,700
/ $540
మీ వ్యాపారానికి సూపర్ పవర్!
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.62కేజీ, 2.04కేజీ |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
మీరు రోజురోజుకీ ఎదుగుతున్న వ్యాపారం కావచ్చు, లేదా మీ కార్యాలయంలో వేగంగా పనులు జరగాలని కోరుకుంటున్నవారు కావచ్చు, Thinvent® Neo R/4 Mini PC మీకోసమే. ఈ చిన్న బాక్స్ మీ పెద్ద పెద్ద అవసరాలను సులభంగా తీరుస్తుంది.
మీ పనులకు వేగం పెంచే స్నేహితుడు
- మీ వ్యాపార పనులన్నీ ఎంతో వేగంగా, ఎటువంటి ఆటంకం లేకుండా పూర్తవుతాయి.
- ఎన్నో అప్లికేషన్లు ఒకేసారి వాడినా, సిస్టమ్ స్లో అవ్వదు.
- మీ టీం అంతా ఒకే తాటిపైకి వచ్చి, కలిసికట్టుగా పనిచేయడానికి ఇది తోడ్పడుతుంది.
- చిన్నదే అయినా, శక్తివంతమైనది. మీ ఆఫీసులో స్థలాన్ని కూడా ఆదా చేస్తుంది.
- డిజిటల్ సైనేజ్, పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ వంటి ప్రదేశాలలో ఇది ఎంతో ఉపయోగపడుతుంది.
థిన్వెంట్ తో మీ వ్యాపారానికి కొత్త ఊపు ఇవ్వండి. మీ పనులను సరళతరం చేసుకోండి, వేగాన్ని పెంచుకోండి, మీ విజయాన్ని మరింత చేరువ చేసుకోండి.