Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல்
SKU: R-i7_12l-8-m1024-12_5-m-W_OS-0
₹51,400
₹61,700
/ $540
அதிவேகம், ஒரே இடத்தில்! Thinvent Neo R/4 Mini PC.
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62கி.கி, 2.04கி.கி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
வியாபாரத்தின் இதயத்தை இது தான்
இது உங்கள் கடினமான எல்லா பணிகளையும் விரைவாகவும், சுமூகமாகவும் செய்து முடிக்கும் ஒரு சக்தி வாய்ந்த கணினி. ஆனால், அதை ஒரு சாதாரண CPU பெட்டியில் வைக்காமல், மிகச்சிறிய அளவில் கொண்டு வந்திருக்கிறோம். இதன் அற்புதமான பயன்கள்
ஏன் Thinvent Neo R/4 Mini PC வாங்க வேண்டும்
- ஸ்பேஸ் குறைந்த இடங்களுக்கு சரியானது: டெஸ்க் மீது பெரிய இடம் பிடிக்காது. சுவரில் கூட மாட்டிவிடலாம்!
- மிகவும் அமைதியானது: பெரிய ஃபேன்கள் இல்லாததால், ரெயிட் சத்தம் எதுவும் இல்லை. கவனம் சிதறாது.
- எளிமையான செடஅப்: பவர் மற்றும் மானிட்டர் கேபிள்களை மட்டும் இணைத்தால் போதும். பணி ஆரம்பம்!
- குறைந்த மின் நுகர்வு: சாதாரண கணினியை விட மிகவும் குறைந்த மின்சாரம் மட்டுமே எடுக்கும். மாத பில் குறையும்.
- வலுவான கட்டுமானம்: உயர்தர ஸ்டீல் பிரேம் கட்டமைப்பு, நீண்ட கால பயன்பாட்டிற்கு ஏற்றது.
இது எங்கே பயனுள்ளதாக இருக்கும்
டிஜிட்டல் சைன் போர்டுகள், ஹோட்டல்/கிளாஸ்ரூம் டிவி சிஸ்டம், பாயிண்ட் ஆப் செல் கணினி, வீடியோ எடிட்டிங், அல்லது வீட்டு கேமிங் ஹப் - எல்லாவற்றிற்கும் ஃப்ளெக்ஸிபிள்.
உங்கள் பணியை விரைவுபடுத்த, இடத்தை சேமிக்க, Thinvent Neo R/4 Mini PC சரியான தேர்வு!