Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ Ultra 5 125U പ്രോസസർ (12 കോർ), up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR5 RAM, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ
SKU: Treo-cu5_14l-32_5-m128-12_5-m-W_OS-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
നിങ്ങളുടെ ബിസിനസിന് കരുത്തും കാര്യക്ഷമതയും നൽകുന്ന, ഇൻഡ്യയിൽ പൂർണ്ണമായും നിർമ്മിച്ച ഒരു പവർഹൗസ് ആണ് ടിൻവെന്റ് ട്രിയോ മിനി പീ.
Explore other configurations: 256GB SSDAero enclosureട്രിയോ അജ്ഞാതം 325ജിബി 256ജിബിഏറോ അജ്ഞാതം 325GB 128GB
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിനാലാം |
| സീരീസ് | Ultra 5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 125U |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.3 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ 2.0 | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.42kg, 1.65kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ ഓഫീസോ പ്രൊഡക്ഷൻ ലൈനോ ചെറിയ ഡിജിറ്റൽ സൈനേജോ ആകട്ടെ, ചെറിയ ഇടങ്ങൾക്ക് പിടിച്ച ഒരു പെർഫെക്റ്റ് കമ്പാനിയൻ. വണ്ണത്തിൽ ചെറുതെങ്കിലും, പക്ഷേ കായ ബലത്തിൽ മിടുക്കൻ. “മെയ്ഡ് ഇൻ ഇൻഡ്യ” എന്ന പെരുമയോടെ, അലുമിനിയം കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കിയ ശക്തമായ ബോഡി, ഹീറ്റ് കാര്യക്ഷമമായി പുറംതള്ളി മികച്ച പ്രകടനം നഷ്ടപ്പെടുത്തിപ്പോയാണ്, ഭദ്രത നാളുകളിലും നിലനിർത്തും.
എന്തുകണ്ടില്ലേ, ബിസിനസ് റൂട്ടിന്ന് നേരിട്ട് പ്രക്രിയ ലളിതമാക്കുന്ന CyberCaféകൾ, POS പോയിന്റുകൾക്കൊപ്പം വേഗമായ രീതിയിലാണ്.
LAN കണക്ഷനുും, ഞാൻ അതിലുൾപ്പെട്ട DX200? Sno kon gọn Network.
സാഗംൾ 7Ekt0 Thumbs OS (കസ ? hah)
Comming on 308Q`* L@
- ”MhX /User pc ceé AMp… ” CPU /D ETO notu*