Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ்
Артикул: Treo-i3_12-4-m512-12_7-m-Thinux-0
Будет готово через 3 дня: 1 units
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹33,500
₹40,200
/ $350
உங்கள் வேலையை மிகச்சிறிய அளவில் வைத்து, வேகத்தை மிகப்பெரிய அளவில் அனுபவியுங்கள்!
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.49கிகி, 1.71கிகி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Анимация сборки
Thinvent® Treo Mini PC வந்துவிட்டது!
இது என்ன சிறப்பு
- இது ஒரு சக்திவாய்ந்த கணினியின் செயல்திறனை, உங்கள் மேஜையில் ஒரு புத்தக அளவில் கொண்டு வந்திருக்கிறோம்.
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட இந்த சாதனம், நீங்கள் எப்போதும் நம்பிக்கையுடன் பயன்படுத்தலாம்.
- திடமான அலுமினிய உடல் மற்றும் கருப்பு நிறம் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்த உதவுகிறது. மென்மையான முடிப்பு அதை எப்போதும் அழகாக வைத்திருக்கும்.
- உங்கள் தேவைக்கேற்ப, நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம் (பெரிய ஆர்டர்களுக்கு).
உங்கள் அன்றாட வாழ்வில் இதை எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- வீட்டு அலுவலகம் (Home Office): முழு அலுவலக பணிகளையும் இந்த சிறிய பெட்டியில் செய்து முடிக்கலாம்.
- கல்வி மற்றும் கற்றல்: மாணவர்கள் மற்றும் ஆசிரியர்களுக்கு சிறந்த துணை. ஆன்லைன் வகுப்புகள், படிப்பு எல்லாமே மிக எளிது.
- டிஜிட்டல் கண்ணொளி கேடயம் (Digital Signage): கடைகள், ஹால்களில் வீடியோ, படங்கள், அறிவிப்புகளை காண்பிக்க இது சிறந்தது.
- மென்மையான பொழுதுபோக்கு: படங்கள் பார்க்க, இசை கேட்க, இணையத்தில் சுற்றி வர எல்லாமே சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.
- சிறப்புத் தேவைகள்: வங்கி, அரசு அலுவலகங்கள், தொழிற்சாலைகளில் பயன்பாட்டுக்கு ஏற்ற வகையில் பாதுகாப்பான தீனிக்ஸ் இயக்க முறைமை உள்ளது.
ஏன் Thinvent® Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
இது சக்தி, நம்பகத்தன்மை மற்றும் சேமிப்பிட இடம் அனைத்தையும் ஒரே இடத்தில் தருகிறது. மின்சாரம் குறைவாக செலவழிக்கும். ஓசையே இல்லை. வெப்பமடையாது. ஆண்டுகள் நீடிக்கும் தரமான கட்டுமானம். உங்கள் வேலை எளிதாகவும், வேகமாகவும், இனிமையாகவும் மாறட்டும்.
உங்கள் புத்திசாலித்தனமான தேர்வு, Thinvent® Treo Mini