Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i3_13-4-m128-12_5-m-Thinux-KM
Prêt dans 3 jours : 4 units
Prêt dans 15 jours : 4 units
உங்கள் பணிகள் விரைவாக நிறைவேற, உங்கள் இடம் அழகாக விளங்க!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 4 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.84கி.கி, 2.06கி.கி |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Animation d'assemblage
தினசரி கம்ப்யூட்டிங் தேவைகளுக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த, நம்பகமான துணை
இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்ட தின்வென்ட் ட்ரியோ மினி பிசி, உங்கள் அனைத்து இலக்குகளுக்கும் ஒரு சிறந்த தீர்வாகும்.
எங்கள் கவனம்: உங்கள் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதில்!
- பள்ளி, கல்லூரி பாடங்கள் முதல் அலுவலக பணிகள் வரை எல்லாவற்றிற்கும் ஏற்றது.
- வீட்டில் உங்கள் பிடித்த படங்கள், இசை, வீடியோக்களை மிக எளிதாக அனுபவியுங்கள்.
- இணையத்தில் விரைவாக உலாவுதல், ஆன்லைன் கல்வி, வீடியோ கலந்துரையாடல்கள் எல்லாமே மென்மையாக.
- உங்கள் தொழிலை மேம்படுத்தும் மென்பொருள்களை இயக்க இது போதுமான சக்தி வாய்ந்தது.
நம்பகத்தன்மை மற்றும் நீடித்த தன்மை
- உறுதியான மெட்டல் பில்ட் மற்றும் மென்மையான முடிப்பு நீண்ட காலத்திற்கு உங்களுடன் இருக்கும்.
- சாலிட் அலுமினியம் உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, பாதுகாப்பான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
உங்களுக்காக தனிப்பயனாக்கலாம்
நிறுவனங்களுக்காக பெரிய அளவிலான தேவைகளுக்கு, விருப்பப்படி நிறங்கள் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம்!
முழுமையான தொகுப்பு
தின்வென்ட் விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி செட் உடன் சேர்த்து, பெட்டியில் இருந்து பிரித்தவுடனேயே பயன்படுத்த தொடங்கலாம். இது உங்கள் வேகமான, எளிமையான, அழகான டிஜிட்டல் உலகத்திற்கான கதவு.