Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i3-1315U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.5 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-i3_13-4-m128-12_5-m-Thinux-KM
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 4 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 4 units
₹29,700
₹35,600
/ $310
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਤੁਹਾਡੀ ਇਹ ਛੋਟੀ ਦੁਨੀਆ।
వివరణలు
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1315ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.84ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.06ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ ਦੀ ਤਾਕਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਰੂਪ ਦੇਣ ਵਾਲਾ Thinvent® Treo Mini PC ਹੈ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਕੰਮ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਹੈ।
ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ
- ਘਰ ਬੈਠੇ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਕੰਮ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਨਿਭਾਓ।
- ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਔਨਲਾਈਨ ਪੜ੍ਹਾਈ ਲਈ ਇੱਦਾਂ ਪਰਫੈਕਟ ਕੰਪਿਊਟਰ ਜੋ ਬਿਲਕੁਲ ਅਟੱਲ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇ।
- ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਬਿਲਕੁਲ ਚੁੱਪ-ਚਾਪ ਲਗਾ ਕੇ ਕੈਸ਼-ਰਜਿਸਟਰ ਜਾਂ ਮੈਨੂ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋਂ।
- ਆਪਣੇ ਟੀ.ਵੀ. ਨੂੰ ਸਮਾਰਟ ਟੀ.ਵੀ. ਬਣਾ ਦਿਓ, ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਖੋ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਾਂ ਕਰੋ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਉਂ ਸਹੀ ਹੈ
ਇਹ 100% ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਗਰਮੀ ਨੂੰ ਠੰਡਾ ਰੱਖਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੀ ਮੈਟਲ ਬਿਲਡ ਅਤੇ ਸਮੂਥ ਫਿਨਿਸ਼ ਇਸਨੂੰ ਹਰ ਡੈਸਕ ਉੱਤੇ ਸੋਹਣਾ ਲੱਗਦਾ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਟੀਮ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੰਗ ਜਾਂ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਇਸਨੂੰ ਤਿਆਰ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।
Thinvent®