Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1315U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್, 4.5 GHz ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-i3_13-4-m512-12_5-m-Thinux-KM
३ दिवसात तयार: 3 units
१५ दिवसात तयार: 4 units
₹34,100
₹40,900
/ $360
ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮರುವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ಸಣ್ಣ ಪವರ್ಹೌಸ್!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorAero enclosureಟ್ರಿಯೊ ಐ3-1315ಯು 8ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಟ್ರಿಯೊ i3-1315U 16GB 512GBTreo i3-1315U 4GB 256GBಟ್ರಿಯೋ ಐ3-1315ಯು 4ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಟ್ರಿಯೋ ಐ3-1215ಯು 4ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಟ್ರಿಯೋ ಐ7-1255ಯು 4ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಏರೋ ಐ3-1315ಯು 4ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿ
तपशील
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 13ನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1315ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.5 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.84ಕೆಜಿ, 2.06ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
असेंब्ली अॅनिमेशन
Thinvent® Treo Mini PC ನಿಮ್ಮ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ, ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟು ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.
ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದು ಎಲ್ಲವೂ ಇದೆ
- ವೇಗ ಮತ್ತು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆ: ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಶ್ಚಿಂತೆಯಿಂದ ಮಾಡಿ. ವೀಡಿಯೊ ಕಾಲ್ಗಳು, ಆನ್ಲೈನ್ ಕ್ಲಾಸ್ಗಳು, ಆಫೀಸ್ ಕೆಲಸ, ಎಲ್ಲವೂ ಸರಾಗವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.
- ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಸುಂದರ ವಿನ್ಯಾಸ: ದಪ್ಪ ಮಾನಿಟರ್ ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಘನ ಮೆಟಲ್ ಬಿಲ್ಡ್. ಗಟ್ಟಿ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಾಡಿ ಉಷ್ಣ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಸಿದ್ಧ-ಕಿಟ್: ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಬಾಕ್ಸ್ ತೆರೆದವತ್ತೆ ಕೆಲಸ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.
- ಹೊಸತನದ ಅನುಭವ: Thinux™ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸುರಕ್ಷಿತ, ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ಬಳಸಲು ಸುಲಭವಾಗಿದೆ. ಇಂಟರ್ನೆಟ್, ಆಫೀಸ್ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್, ರಿಮೋಟ್ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿವೆ.
- ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ ರೂಪಿಸಿ: ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗಾರ. ಮನೆ, ಆಫೀಸ್ ಅಥವಾ ಕ್ಲಾಸ್ರೂಮ್ ಎಲ್ಲಿಗೂ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ.