Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, Intel® Core™ 5 120U પ્રોસેસર (10 કોર), 5.0 GHz સુધી, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ
SKU: Treo-i5_14-4-m256-12_7-m-Thinux-0
₹40,300
₹48,400
/ $420
તમારું કામ, તમારી ગતિ: Thinvent® Treo Mini PC
사양
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 120U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 5 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 2 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૧૨કિગ્રા, ૧.૩૫કિગ્રા |
એક્સેસરીઝ
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
조립 애니메이션
જગ્યા બચાવો, કામ ઝડપી કરો! આ છે તમારો નવો, શક્તિશાળી કામનો સાથી. Thinvent Treo Mini PC તમારા ડેસ્કને મોટા CPU બોક્સના ગડબડાટમાંથી મુક્ત કરે છે. તેની સ્લીક, મજબૂત અલ્યુમિનિયમ બિલ્ડ અને સોફ્ટ ફિનિશ તમારા ઓફિસ અથવા ઘરના સેટઅપમાં સુંદર ફિટ થાય છે.
તમારા દરરોજના કામને સરળ અને ઝડપી બનાવવા માટે
- ઓફિસમાં ડૉક્યુમેન્ટ્સ, સ્પ્રેડશીટ્સ, પ્રેઝન્ટેશન્સ અને ઈમેલ્સ સરળતાથી હેન્ડલ કરો.
- ઘરે વીડિયો સ્ટ્રીમિંગ, મ્યુઝિક સુનવો અને વેબ બ્રાઉઝિંગ માટે ઈષ્ટતમ.
- શૈક્ષણિક સંસ્થાઓમાં લેબ કમ્પ્યુટર અથવા ડિજિટલ ડિસ્પ્લે તરીકે યોગ્ય.
- દુકાનોમાં બિલિંગ, ઈન્વેન્ટરી અથવા ડિજિટલ મેન્યુ સિસ્ટમ તરીકે ચલાવો.
આધુનિક Thinux™ OS પૂર્વ-ઇન્સ્ટોલ છે, જે તમને તરત જ કામ શરૂ કરવામાં મદદ કરે છે. રિમોટ ઍક્સેસ અને મેનેજમેન્ટની સુવિધા સાથે, તમે આ PCને કોઈપણ સ્થાનેથી સરળતાથી મેનેજ કરી શકો છો.
અને શ્રેષ્ઠ વાત: તે 100% ભારતમાં ડિઝાઇન અને બનાવવામાં આવ્યો છે! મજબૂત મેટલ બિલ્ડ અને કાર્યક્ષમ હીટ ડિસિપેશન તમને લાંબા સમય સુધી સ્થિર પરફોર્મન્સ આપે છે. મોટા ઓર્ડર માટે, તમારી જરૂરિયાત મુ