Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ்
SKU: Treo-i7_12l-4-m512-12_7-m-U-0
₹44,200
₹53,000
/ $460
எங்கள் சிறிய ஜாம்பவான்கள், உங்கள் பெரிய பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureட்ரியோ i7-1255யூ 8ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i7-1255யூ 16ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i7-1255U 4ஜிபி 256ஜிபிட்ரியோ i7-1255யூ 4ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i3-1315U 4GB 512GBTreo i5-1335U 4GB 512GBஏரோ i7-1255யூ 4ஜிபி 512ஜிபி
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52கி.கி, 1.74கி.கி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
رسم متحرك للتجميع
Thinvent Treo Mini PC
இது ஒரு சாதாரண கணினி இல்லை. இது உங்கள் வணிகத்தை அடுத்த லெவலுக்கு கொண்டு செல்ல ஒரு சக்திவாய்ந்த கருவி. முழுக்க முழுக்க இந்தியாவிலேயே வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்டது.
ஏன் Thinvent Treo Mini PC வாங்க வேண்டும்
- இது பார்க்க சிறியதாக இருந்தாலும், வேலை செய்ய ரொம்ப பெரியது. ஸ்பீட் குறையாமல், நீங்கள் எத்தனை பிரோகிராம்களை ஓபன் செய்தாலும் சுமூகமாக ரன் ஆகும்.
- இரண்டு லேன் போர்ட் இருப்பதால், நெட்வொர்க்கிங் மிகவும் பாதுகாப்பானது மற்றும் வேகமானது. ஒரு இணைய இணைப்பு ஃபெயில் ஆனாலும், இன்னொன்று தானாகவே வேலை செய்ய ஆரம்பித்து விடும்.
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்துகிறது, கணினி எப்போதும் குளிர்ச்சியாகவே இருக்கும். மேலும் இதன் கருப்பு நிறம் அதிக ஸ்டைலுடன் கூடிய லுக்கை அளிக்கிறது.
- உங்களுக்கு தேவையான இடத்தில் எங்கும் வெசா மவுண்ட் மூலம் எளிதாக பொருத்தி விடலாம். டெஸ்க் மீது இடம் பிடிக்காது.
யாருக்கு ரொம்ப பயனுள்ளதாக இருக்கும்
- வணிகங்கள், ஷாப்பிங் மால், ஹோட்டல்கள் - டிஜிட்டல் சைனேஜ், பாயிண்ட் ஆப் செல் கணினியாக சிறப்பு.
- ஸ்கூல்கள் மற்றும் பயிற்சி நிறுவனங்கள் - குறைந்த இடத்தில் லேப் டாப் விலைக்கு மேலும் சக்திவாய்ந்த கம்ப்யூட்டிங்.
- தொழிற்சாலைகள் மற்றும் கார்க் ஷாப்ஸ் - பல சாதனங்களை கனெக்ட் செய்து, இன்வெண்டரி மேனேஜ்மென்ட் சிஸ்டம் ஓட்ட இடயமானது.
- வீட்டு பயன்பாட்டிற்கு - மீடியா சென்டர், லைட் கேமிங், அல்லது குழந்தைகள் ஆன்லைன் கிளாஸுக்கு சரியானது.
ஸ்பெஷல் ஆஃபர்
பெரிய ஆர்டர்களுக்கு, உங்களுக்கு பிடித்த கலர் மற்றும் டிசைனில் இந்த Mini