Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12-32-m256-12_10-X-W_OS-F
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹54,800
₹65,800
/ $570
అన్నీ ఒకే చోట, అన్నీ ఒకే శక్తి: Thinvent Uno AIO PC!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 16GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 32GB 128GBఉనో 21.5" i3-1215U 32GB 512GBఉనో 21.5" N97 32GB 256GBయూనో 21.5" i3-1215U 32GB 256GBUno 23.8" i3-1215U 32GB 256GB
Spezifikationen
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 10 Amps |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.10కిలోలు, 8.10కిలోలు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
ఈడిపోయే పనులు చేసేస్తుంది
- ఫ్యాక్టరీలో ప్రొడక్షన్ లైన్ నిర్వహణ, డేటా రికార్డింగ్.
- రిటైల్ స్టోర్లలో బిల్లింగ్, ఇన్వెంటరీ మేనేజ్మెంట్.
- క్లాస్ రూమ్లలో ఇంటరాక్టివ్ లెర్నింగ్, ప్రెజెంటేషన్లు.
- ఆఫీస్ వర్క్, డాక్యుమెంట్ క్రియేషన్ మరియు బేసిక్ టాస్క్లు.
మీకు ఎందుకు వేరే
ఒకే కేబుల్, పూర్తి సెటప్! మెయిన్ యూనిట్ లేదు, వేరే మానిటర్ లేదు. ఇది అంతా ఒకటే. స్పేస్ సేవ్ చేసి, మీ డెస్క్ క్లుప్తంగా ఉంచండి. పాప్-అప్ కెమెరా భద్రత కోసం మరియు స్పష్టమైన 21.5" స్క్రీన్ ప్రతి వివరం చూపిస్తుంది. ఇది ఎల్లప్పుడూ రెడీగా, మీ ప్రాధమిక కంప్యూటింగ్ అవసరాలకు సరిపోయేలా రూపొందించబడింది. సింపులిసిటీ మీద ఫోకస్, కాంప్లెక్సిటీ మీద కాదు.