Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i3_12l-64-m128-12_5-m-11V-HA
جاهز خلال 15 يوماً: 1 units
₹80,400
₹96,500
/ $840
நிறுத்தங்கள் இல்லாமல் வேலை செய்யும் ஒரு அறிவுச்சக்தி!
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
இந்த Thinvent Uno AIO PC உங்கள் தொழிலுக்கு தேவையான அனைத்தையும் ஒரே இடத்தில் தருகிறது. சிக்கலான கம்பிகளும் தனிப்பட்ட CPU பெட்டிகளும் போகட்டும். இது எல்லாம் ஒன்றாக இணைந்த ஒரு அழகான, வலுவான கணினி.
ஏன் இதை வாங்க வேண்டும்
- எந்த இடத்திலும் பொருத்தமாக இருக்கும்: கடை முன்பகுதி, அலுவலக மேசை, தொழிற்சாலை பகுதி - எங்கே வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம். அழகான டிசைன்.
- உடனடித் தொடக்கம்: SSD இருப்பதால், கணினி விநாடிகளில் ஆன் ஆகிவிடும். வேலை தாமதமாகாது.
- இரட்டை இணைய இணைப்பு: முக்கியமான பிணைய பணிகளுக்கு சிறந்தது. ஒரு இணைப்பு தோல்வியுற்றாலும், இன்னொன்று வேலை செய்யும். தொடர்ச்சியான இணைப்பு.
- உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு: நீங்கள் எந்த கோணத்தில் வேலை செய்தாலும், திரையை உங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப சரிசெய்து கொள்ளலாம். கழுத்து வலி சொல்லும் பை.
- நம்பகமானது மற்றும் பாதுகாப்பானது: தொழிற்துறை தர சான்றிதழ்கள் உள்ளது. கென்ஸிங்டன் பூட்டு மூலம் பிசிக்கியாக பாதுகாக்கலாம்.
- சக்திவாய்ந்த செயலி: பல்பணிகள் மற்றும் அன்றாட தொழில்துறை மென்பொருட்களை சுமூகமாக இயக்கும்.
உங்கள் வணிகத்தின் முதுகெலும்பாக மாற இது தயாராக உள்ளது. எளிமை, நம்பகத்தன்மை, மற்றும் சுத்தமான செயல்திறன் - இதுதான் Thinvent Uno.