Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i3-1315U പ്രോസസർ (6 കോർ), 4.5 GHz വരെ, 10 MB cache), 16GB DDR4 റാം, 128GB എസ്എസ്ഡി, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i3_13-16-m128-12_5-X-11P-HA
15 நாட்களில் தயார்: 4 units
ആധുനിക ജീവിതത്തിന്റെ എല്ലാ ആവശ്യങ്ങള്ക്കും ഒരേ ഒരു പരിഹാരം!
விவரக்குறிப்புகள்
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1315യു |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.5 ജിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 128 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 7.93കിലോഗ്രാം, 7.93കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
ഒരു കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ എല്ലാ ശക്തിയും ഒരു സുന്ദരമായ സ്ക്രീനിൽ
ഇനി ഡെസ്ക്ടോപ്പിന്റെ കുഴപ്പങ്ങളൊന്നുമില്ല! കേബിളുകളുടെ കുഴഞ്ഞുമറിഞ്ഞ കൂട്ടം മാറ്റി, സ്റ്റൈലിഷ് ആയി മാറ്റിയ ഈ ഓൾ-ഇൻ-വൺ പിസി നിങ്ങളുടെ ഹോം ഓഫീസിനോ ക്ലാസ്റൂമിനോ തികച്ചും അനുയോജ്യമാണ്. ഇടം ലാഭിക്കാനും വൃത്തിയായി കാണാനും ഇതിലകത്തെ എല്ലാം ഒന്നിച്ചുണ്ട്.
നിങ്ങള്ക്ക് ഉറപ്പിക്കാനാവുന്ന സുഖം
നിങ്ങളുടെ ഉയരത്തിനനുസരിച്ച് സ്ക്രീൻ ക്രമീകരിക്കാം! ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ് കൊണ്ട് നിരന്തരം സുഖവും ശരിയായ ഭാവവും ഉറപ്പാക്കാം. പോപ്-അപ്പ് കാമറ ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്തപ്പോൾ രഹസ്യമായി മറയ്ക്കാം.
എളുപ്പത്തിലും വേഗത്തിലും പ്രവര്ത്തിക്കാം
പുതിയ വിൻഡോസ് 11 പ്രോ ഉപയോഗിച്ച് ഏറ്റവും പുതിയ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളും ജോലികളും മികച്ച രീതിയിൽ നടത്താം. എല്ലാ പ്രധാന പ്രോഗ്രാമുകളും എളുപ്പത്തിൽ ഓടിക്കാനുള്ള ശേഷി ഇതിലുണ്ട്. ഓഫീസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, പ്രസന്റേഷനുകൾ, വീഡിയോ കാണൽ എന്നിവയ്ക്ക് തികഞ്ഞത്.
ഉറപ്പ് നൽകുന്ന ഗുണനിലവാരം
ബിസി, ഐഎസ്ഒ തുടങ്ങിയ അന്താരാഷ്ട്ര സർട്ടിഫിക്കേഷനുകളുള്ള ഉയർന്ന ഗ