Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, <span>Intel® Core™ i3-1315U</span> செயலி (6 கோர், 4.5 GHz வரை, 10 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 10A Adapter, இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i3_13-16-m512-12_10-m-11V-HA
Lieferbar in 15 Tagen: 4 units
₹58,700
₹70,400
/ $610
எல்லாம் ஒரே இடத்தில்: உங்கள் புதிய பணி மையம்!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi3-1215U processori7-1255U processorUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" i3-1315U 8GB 512GBயூனோ 21.5" i3-1315U 32GB 512GBயூனோ 21.5" i3-1315U 16GB 256GBயூனோ 21.5" i3-1315U 16GB 1TBயூனோ 21.5" i3-1215U 16GB 512GBயூனோ 21.5" ஐ7-1255யு 16ஜிபி 512ஜிபியூனோ 23.8" i3-1315U 16GB 512GB
Spezifikationen
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1315U |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.5 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.03கிலோ, 8.03கிலோ |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
இந்த கம்ப்யூட்டர் உங்கள் அனைத்து தேவைகளுக்கும் ஏற்ற ஒரு சாதனமாக இருக்கும்
வீட்டு பயன்பாட்டிற்கு சிறந்தது
- குடும்பத்துடன் வீடியோ கால்களில் சேர்ந்து பார்க்க பெரிய தெளிவான திரை.
- பிளஸ்போப்பப் கேமரா உங்கள் தனியுரிமையை பாதுகாக்கும்.
- குழந்தைகள் படிக்க அல்லது விளையாட, எளிதாக உயரத்தை சரிசெய்யலாம்.
சிறு வணிகங்கள் & அலுவலக பயன்பாட்டிற்கு உகந்தது
- எல்லா கம்போனெண்டுகளும் ஒரே இடத்தில், மேசையை அழகாகவும் அமைதியாகவும் வைக்கிறது.
- வேகமான வயர்லெஸ் இணைப்பு மூலம் தொடர்ந்து உற்பத்தித்திறன்.
- நவீன விண்டோஸ், பாதுகாப்பானது மற்றும் நிலையானது.
ஏன் Thinvent® Uno தேர்வு செய்ய வேண்டும்?
இது குழப்பமான கம்பிகள் மற்றும் பல பாகங்கள் இல்லாமல், நவீன வடிவமைப்பில் ஒரு சக்திவாய்ந்த கம்ப்யூட்டர். எடுத்துச் செல்ல எந்த கவலையும் இல்லை, பிளக் இன் செய்து உடனடியாக வேலை செய்ய தொடங்குங்கள். உங்கள் பார்வைக்கு ஏற்றவாறு திரையை சரிசெய்து, வசதியாக பயன்படுத்துங்கள். நீண்ட நாள் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படும்.
உங்கள் அன்றாட டிஜிட்டல் வாழ்க்கையை எளிமைப்படுத்தும் ஒரு ஸ்மார்ட் முதலீடு!