Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® Core™ i5-1335U પ્રોસેસર (10 કોર), 4.6 GHz સુધી, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i5_13-32-m1024-12_10-X-W_OS-F
15일 내 준비 완료: 2 units
એક જ ડબ્બામાં તમારો સંપૂર્ણ ઓફિસ: Thinvent® Uno All-in-One PC
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB SSDi7-1255U processorકોર™ 5 120U પ્રોસેસરUno 23.8" enclosureયુનો 21.5" i5-1335U 16GB 1TBયુનો 21.5" i5-1335U 64GB 1TBયુનો 21.5" i5-1335U 32GB 256GBયુનો 21.5" i5-1335U 32GB 512GBયુનો 21.5" i7-1255U 32GB 1TBયુનો 21.5" કોર™ 5 120U 32GB 1TBયુનો 23.8" i5-1335U 32GB 1TB
사양
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1335U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.6 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 10 Amps |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૦૨કિગ્રા, ૮.૦૨કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
જગ્યા બચાવો, ગૂંચવણ દૂર કરો
અવ્યવસ્થિત વાયર અને ઘણા બોક્સની ગૂંચવણ હવે ભૂલી જાઓ! આ એક જ સ્લિમ બોડીમાં સ્ક્રીન, CPU અને સ્પીકર છે. ડેસ્ક ઉપર સ્વચ્છ અને સ્ટાઇલિશ લુક મેળવો.
ઝડપ અને સરળતા માટે બનાવાયેલ
દરરોજના કામમાં ઝડપ અને સુગમતા જોઈએ છે? આની શક્તિશાળી પ્રોસેસિંગ તમારા બિઝનેસ ડોક્યુમેન્ટ્સ, સ્પ્રેડશીટ્સ, એકાઉન્ટિંગ અને ઈન્વોઈસ બનાવવાનું કામ રેસ કાર જેવું ઝડપી અને સરળ બનાવે છે.
શાળા અને ઘરે શીખવા-શિખાવવાનો સાથી
છોકરાનું હોમવર્ક હોય અથવા તમારો પર્સનલ પ્રોજેક્ટ, આ PC તમારી દરેક જરૂરિયાતને સહેલાઈથી હેન્ડલ કરે. પોપ-અપ કેમેરા વડે ઓનલાઈન ક્લાસ અને વીડિયો કૉલ માટે યોગ્ય.
મજબૂત અને વિશ્વસનીય
લાંબા સમય સુધી ચાલે અને ભરોસો રાખી શકાય એવી મશીન જોઈએ છે? મજબૂત બિલ્ડ અને ઉચ્ચ ગુણવત્તાના ભાગો સાથે બનેલું છે, જે રોજિંદા ઉપયોગ માટે આદર્શ છે.
તમારી જરૂરિયાત મુજબ કસ્ટમાઇઝ કરો
તમે તમારી પસંદનું ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો અને ઈથરનેટ કેબલ વડે સ્થિર અને ઝડપી ઈન્ટરનેટ કનેક્શનનો આનંદ માણી શકો છ