Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Windows 11 Pro, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i5_13-32-m1024-12_5-X-11P-HA
Prêt dans 15 jours : 2 units
എല്ലാം ഒന്നിനുള്ളിൽ, പണിയൊന്നും കൂട്ടാതെ!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB SSDi7-1255U processorകോർ™ 5 120U പ്രോസസർUno 23.8" enclosureയൂണോ 21.5" i5-1335U 16GB 1TBയൂനോ 21.5" i5-1335U 64ജിബി 1ടിബിഉനോ 21.5" ഐ5-1335യു 32ജിബി 256ജിബിയുനോ 21.5" i5-1335U 32GB 512GBയൂനോ 21.5" i7-1255U 32ജിബി 1ടിബിയൂനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 32ജിബി 1ടിബിയൂനോ 23.8" i5-1335U 32ജിബി 1ടിബി
Spécifications
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 7.93കിലോഗ്രാം, 7.93കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 പ്രോ |
അടുക്കള മേശ മുതൽ ഓഫീസ് ഡെസ്ക് വരെ, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ഈ ഒറ്റ യന്ത്രം മതി! Thinvent® Uno All-in-One PC.
നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത്
വേഗതയും മികവുമുള്ള പ്രവർത്തനം
ഏത് ടാസ്കും സുഗമമായി നിർവഹിക്കാൻ ശക്തമായ ഇന്റൽ കോർ പ്രോസസർ ഉണ്ട്. ഓഫീസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, എന്റർടെയ്ൻമെന്റ്, എല്ലാം തടസ്സമില്ലാതെ.
ക്ളീൻ ആൻഡ് ക്ലാസി ഡിസൈൻ
കേബിളുകളുടെ കുഴപ്പമില്ലാത്ത, സ്പേസ് സേവിക്കുന്ന ഡിസൈൻ. ഒറ്റ പവർ കേബിൾ മാത്രം, കമ്പ്യൂട്ടർ തയ്യാറാണ്! ആലൂമിനിയം ബോഡി സോളിഡ് ലുക്കും ഡുറബിലിറ്റിയും നൽകുന്നു.
നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാക്കാം
ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റബിൾ സ്റ്റാൻഡ് ഉള്ളതിനാൽ, മുതിർന്നവർ മുതൽ കുട്ടികൾ വരെ എല്ലാവർക്കും സുഖകരമായ വ്യൂയിംഗ് ഏംഗിൾ. കഴുത്ത്, മുതുക് വേദനകൾ എന്നിവ മറക്കാം.
സുരക്ഷിതവും പ്രോഫഷണലുമായ പ്ലാറ്റ്ഫോം
വിൻഡോസ് 11 പ്രോ ഉള്ളതുകൊണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രേഡ് സുരക്ഷയും ഫീച്ചറുകളും. കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് സപ്പോർട്ട് ഉള്ളതിനാൽ ഫിസിക്കൽ സെക്യൂരിറ്റി.
സ്കൂൾ മുതൽ ഷോപ്പ് വരെ, ഓഫീസ് മുതൽ ഹോം വരെ
ഇത് ഒരു എല്ലാംകാര്യക്കാരൻ ആണ്. വളരെ എളുപ്പത്ത