Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i5_13-32-m128-12_7-X-Thinux-HA
15 દિવસમાં તૈયાર: 2 units
எளிமையின் சக்தி, உங்கள் மேசை மீது!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டிi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" i5-1335U 16GB 128GBயூனோ 21.5" i5-1335U 64GB 128GBயூனோ 21.5" ஐ5-1335யூ 32ஜிபி 256ஜிபியூனோ 21.5" i7-1255U 32GB 128GBயூனோ 21.5" Core™ 5 120U 32GB 128GBயூனோ 23.8" i5-1335U 32GB 128GB
સ્પષ્ટીકરણો
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.02கி.கி, 8.02கி.கி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent® Uno All-in-One PC வந்துவிட்டது! குழப்பமான கம்பிகள், தொந்தரவான CPU பெட்டிகள் எல்லாமே இனி கடந்த காலம். இது ஒரே ஒரு கம்பியில் இயங்கும் அழகான கணினி. உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, உங்கள் இடத்தை அழகுபடுத்த வந்துள்ளது.
சாதாரண பயனருக்கு சிறந்த தேர்வு
- பள்ளி, கல்லூரி மாணவர்களின் பாடம் மற்றும் திட்டப்பணிகளுக்கு ஏற்றவாறு அமைந்துள்ளது.
- வீட்டில் இணையத்தில் சரஸரி பார்த்தல், இசை கேட்டல், ஆவணங்களை எடுத்தல் போன்ற அன்றாட தேவைகளுக்கு சிறந்தது.
- சின்ன-உடுப்பு கடை, காப்பி ஷாப், அலுவலகம் போன்ற இடங்களில் கணக்கீடு மற்றும் பில் அச்சிடுவதற்கு நம்பகமான கருவி.
- உள்ளூர் நெட்வொர்க்கில் பணிபுரிவதற்கு பாதுகாப்பான மற்றும் வேகமான இயக்க முறைமை.
நீங்கள் அனுபவிப்பன
முழுமையான ஒருங்கிணைந்த வடிவமைப்பு, இடத்தை வீணடிக்காது.
உங்கள் வசதிக்கேற்ப திரையின் உயரத்தை சரிசெய்யலாம், நீண்ட நேரமும் கழுத்து வலி இல்லை.
தொடக்கம் முதல் பயன்பாடு வரை எல்லாம் முன்னிறுவப்பட்டுள்ளது, கூடுதல் செலவு இல்லை.
ஆற்றல் மிச்சம், மின்சார கட்டணம் குறையும்.
நம்பகமான தரமான கட்டுமானம், நீண்ட காலம் சேவை.
Thinvent® Uno: நவீன தொழில்நுட்பம், எளிய பயன்பாடு, நிம்மதியான அனுபவம்.