Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i5-1335U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 4.6 GHz వరకు, 12 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Windows 11 Pro, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i5_13-4-m512-12_5-X-11P-HA
جاهز خلال 15 يوماً: 2 units
₹49,600
₹59,500
/ $520
మీ పని, మన విజయం: ఒకే స్క్రీన్లో సంపూర్ణ పవర్!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDi7-1255U processorకోర్™ 5 120U ప్రాసెసర్Uno 23.8" enclosureయునో 21.5" i5-1335U 8GB 512GBఉనో 21.5" i5-1335U 16GB 512GBయునో 21.5" i5-1335U 4GB 256GBయునో 21.5" i5-1335U 4GB 1TBయునో 21.5" i7-1255U 4GB 512GBయునో 21.5" కోర్™ 5 120U 4GB 512GBయునో 23.8" i5-1335U 4GB 512GB
المواصفات
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 13వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1335యూ |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.6 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.93కిలోలు, 7.93కిలోలు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
ఇక మీ డెస్క్ ఎప్పుడూ అలాగే ఉంటుంది
మీ కంప్యూటర్, మీ స్పేస్. ఈ స్లిమ్ అల్-ఇన్-వన్ PC మీ డెస్క్పై స్థలాన్ని ఆక్రమించదు, సౌందర్యాన్ని మాత్రమే జోడిస్తుంది. ఎల్లప్పుడూ నిష్కల్మషంగా, వేగంగా పని చేసేందుకు సిద్ధంగా ఉంటుంది.
మీ కంఫర్ట్, మా ప్రాధాన్యం
- మీ కంఠం, మీ ముఖం స్పష్టంగా కనిపించేలా పాప్-అప్ కెమెరా: సురక్షితమైన వీడియో మీటింగ్లకు సిద్ధంగా ఉండండి.
- మీ ఆరోగ్యం ముఖ్యం: స్క్రీన్ ఎత్తును మీకు సరిపోయేలా సర్దుబాటు చేసుకోండి, నొప్పులు తగ్గించండి.
- ప్రొఫెషనల్ విండోస్ 11 ప్రోతో, మీ వ్యాపారానికి అవసరమైన సురక్షితమైన, విశ్వసనీయ వాతావరణం.
ఎవరికి సరిపోతుంది
ఇది మీ ఆఫీస్ లేదా హోమ్ ఆఫీస్కు సంపూర్ణ పరిష్కారం. స్కూల్ ప్రాజెక్ట్లు, హోమ్ బడ్జెట్ మేనేజ్మెంట్, స్మాల్ బిజినెస్ అకౌంటింగ్, డిజిటల్ కంటెంట్ వీక్షణ – అన్నింటికి ఇది సరైన పార్టనర్. సరళమైన, శక్తివంతమైన పనితీరుతో రోజువారీ కంప్యూటింగ్ డిమాండ్లను సులభంగా నిర్వహించండి.
థిన్వెంట్ యూనో: స్పేస్ సేవ్ చేయండి, పవర్ పొందండి!