Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i3_12l-64-m128-12_5-m-11V-HA
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹80,200
₹96,200
/ $840
இந்தியத் தொழில்துறைக்கான சிறந்த கணினி துணைவன்!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" ஐ3-1215யூ 16ஜிபி 128ஜிபிUno 23.8" i3-1215U 32GB 128GBUno 23.8" i3-1215U 64GB 256GBஉனோ 23.8" i3-1215யு 64ஜிபி 128ஜிபியுனோ 23.8" i3-1315U 64GB 128GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 128GB
സവിശേഷതകൾ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
ஏன் Thinvent Uno AIO PC?
நீங்கள் ஒரு கடை, ஓட்டல், சிறு தொழில் நிறுவனமாக இருந்தாலும் சரி, அலுவலகத்திற்காகத் தேடினாலும் சரி, இந்த கணினி உங்கள் தேவைகளுக்கு முழுமையான தீர்வு. ஒற்றை அலகில் கணினியும் திரையும் இணைந்து குழப்பமே இல்லை.
நாள்முழுவதும் வேகமாக வேலை செய்யும் சக்தி
- நவீன இன்டெல் செயலி, ஒரே நேரத்தில் பல பணிகளையும் எளிதாகக் கவனிக்கும்.
- துணுக்கமான 24" திரை, வணிக விவரங்கள் அனைத்தும் தெளிவாகத் தெரியும்.
- இருமடங்கு இணைய இணைப்பு, தொடர்ந்து இணையம் இயங்க வேண்டிய பணிகளுக்கு சிறந்தது.
- விண்டோஸ் 11 உடன் வருகிறது, உடனடியாகப் பயன்படுத்தத் தயார்.
சிறப்பான பயன்பாட்டு நன்மைகள்
- உயரத்தை சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டாண்ட், உங்களுக்கு வசதியான கோணத்தில் பார்க்க உதவும்.
- எடை குறைவான, மெல்லிய டிசைன், எங்கு வேண்டுமானாலும் எளிதாக வைக்கலாம்.
- குறைந்த மின் நுகர்வு, மின்சார பில் கவலையைக் குறைக்கும்.
- உறுதியான கட்டுமானம், நீண்ட காலம் சர்வீஸ் கவலை இல்லாமல் பயன்படுத்தலாம்.
கடைகளில் பில் அச்சிடுதல், உணவகங்களில் ஆர்டர் மேனேஜ்மென்ட், அலுவலகங்களில் டேட்டா என்ட்ரி, உற்பத்தித் தளங்களில் டிஸ்ப்ளே போன்ற பலவிதமான தொழில்துறை பணிகளுக்கு ஏற்றது. எல்லாம் ஒரே இடத்தில், எளிதான அமைப்பு!