Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® Core™ i5-1335U પ્રોસેસર (10 કોર), 4.6 GHz સુધી, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i5_13-16-m512-12_5-X-11P-HA
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 2 units
₹55,500
₹66,600
/ $580
તમારું કામ, તમારી સુવિધા: એક જ મશીનમાં સંપૂર્ણ ઓફિસ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi7-1255U processorકોર™ 5 120U પ્રોસેસરUno 21.5" enclosureયુનો 23.8" i5-1335U 8GB 512GBયુનો 23.8" i5-1335U 32GB 512GBયુનો 23.8" i5-1335યુ 16જીબી 256જીબીયુનો 23.8" i5-1335U 16GB 1TBUno 23.8" i7-1255U 16GB 512GBયુનો 23.8" કોર™ 5 120U 16GB 512GBયુનો 21.5" i5-1335U 16GB 512GB
ವಿವರಗಳು
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ૧૩મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1335U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.6 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૩૩કિલો, ૮.૩૩કિલો |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
આ છે થિનવેન્ટ યુનો, તમારો નવો અલ્લ-ઇન-વન પીસી સાથી, જે તમારી કામ કરવાની રીત બદલી નાખશે. એકથી વધુ ડિવાઇસના ઉલ્ઝાણમાંથી મુક્તિ! ચાલો જાણીએ આટલું સરળ અને શક્તિશાળી કમ્પ્યુટર તમારે શા માટે જોઈએ
જેમ તમને ગમે તેમ કામ કરો
- ઊંચાઈ ગોઠવી શકાય તેવા સ્ટેન્ડની મદદથી, તમારી આરામદાયક મુદ્રામાં બેસો. કંઠ, ખભા અને આંખોનો તણાવ ઓછો કરો.
- સ્પષ્ટ અને વ્યાપક 23.8 ઇંચની સ્ક્રીન, જેથી બે વિન્ડો એકસાથે ખોલીને પણ કામ સરળતાથી થઈ શકે.
તમારી ગોપનીયતા અને સુરક્ષા મહત્ત્વની
- પોપ-અપ કેમેરા માત્ર જરૂર પડ્યે બહાર આવે! જ્યારે ન હોય વિડીયો કૉલ, ત્યારે કેમેરા સંપૂર્ણ સુરક્ષિત. તમારી ડિજિટલ પ્રાઈવેસી પૂર્ણ સંરક્ષિત.
- વિન્ડોઝ 11 પ્રો સાથે વ્યવસાયિક સ્તરની સુરક્ષા અને ઉન્નત ફીચર્સનો લાભ લો.
એકદમ સાફ-સુફી અને શક્તિશાળી પ્રદર્શન
- બધા જ કમ્પોનેન્ટ એક જ ડિઝાઇનમાં, ફક્ત એક કેબલ (પાવર) ની જરૂર. ડેસ્ક ઉપર ગડબડ નહીં, ફક્ત સ્ટાઇલ.
- ઝડપી પ્રોસેસિંગ પાવર તમારા દરરોજના કામ, ઓનલાઈન ક્લાસ, બિઝનેસ એપ્લિકેશન અને વધુ સરળ અને વહ