Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 32GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 Pro, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i5_13-32-m1024-12_5-X-11P-HA
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 2 units
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਮਸ਼ੀਨ: Thinvent® Uno All-in-One PC
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi7-1255U processorਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰUno 21.5" enclosureUno 23.8" i5-1335U 16GB 1TBਉਨੋ 23.8" i5-1335U 64GB 1TBUno 23.8" i5-1335U 32GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i5-1335U 32GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 32ਜੀ.ਬੀ. 1ਟੀ.ਬੀ.ਯੂਨੋ 23.8" ਕੋਰ™ 5 120U 32GB 1TBਉਨੋ 21.5" i5-1335U 32GB 1TB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੩੩ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, ੮.੩੩ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੇਜ਼ ਹੋਵੇ, ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇ?
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ ਹੈ
- ਕਦੇ ਵੀ ਰੁਕਦਾ ਨਹੀਂ! ਇਹਦੀ ਪਾਵਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅਤੇ ਕਈ ਕੰਮ ਇੱਕੋ ਵੇਲੇ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਹੈ।
- ਡੈਸਕ ਉੱਤੇ ਜਗ੍ਹਾ ਬਚਾਓ। ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਸਕ੍ਰੀਨ ਵਿੱਚ, ਤਾਰਾਂ ਦੇ ਝੰਜਟ ਤੋਂ ਮੁਕਤ।
- ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਸਾਰ ਢਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਐਡਜਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ ਨਾਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਲੇਵਲ ਤੱਕ ਲਿਆਓ, ਤਾਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋ।
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਪ੍ਰੋ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਫੀਚਰਾਂ ਦੀ ਤਾਕਤ ਪਾਓ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।
- ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰਾ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਾਂ ਲਈ ਇੱਕਦਮ ਤਿਆਰ ਹੈ।
ਇਹ ਮਸ਼ੀਨ ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰ, ਦੁਕਾਨਾਂ, ਆਫਿਸਾਂ, ਜਾਂ ਘਰ ਲਈ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਸਿੱਧਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੈ।
ਆਪਣੀ ਮੇਜ਼ ਨੂੰ ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ ਅਤੇ ਸਮ