Thinvent® ನಿಯೋ ಎಚ್ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ
SKU: H-i3_12l-16-m1024-12_5-m-11V-0
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
ನಿಮ್ಮ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ ಚಾಲನೆಯ ಹೃದಯಭಾಗ, ಟಿನ್ವೆಂಟ್ ನಿಯೋ ಹೈ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್.
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 210ಮಿಮೀ × 202ಮಿಮೀ × 80ಮಿಮೀ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಉಕ್ಕು |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69 ಕೆಜಿ, 2.11 ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
ಇದು ನಮ್ಮ ಬಿಗ್ಗೆಸ್ಟ್ ನಿಯೋ ಮಾದರಿ. ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಹಾಗೂ ರ್ಯಾಮ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಷನ್ ಜೊತೆಗೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಾರಿಕಾ ವರ್ಕ್ ಹಾರ್ಸ್. ದಿನ ಪೂರ್ತಿ ದಣಿವಿರದೇ ಓಡಲ್ಲೂ, ಯಾವಾಗ ಚಾಲೆಂಜಿಂಗ್ ಕೆಲಸವಿರಲೀ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸಿನ್ನಿಕೆ ಸಂಗಾತಿ.
- ಮೂಲತತ್ವವೇ ಪವರ್:
ಸಂಕೀರ್ಣ ಏಣಿಗಳನ್ನು, ಮೆಟ್ಟುಗಳನ್ನು, ಇನ್ನೂ ದಟ್ಟವಾದ ಕೋಡ್ ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು. ಬಿಸಿ ಅಈ ಸ್ದತ ಮಜಬೂತ್ ಮೈನ್ಫೋವರ್ನಸ್ ಸ್ಥೈರಕ್ಕೆ ಹೆಸರೇನು ಅವುಗಳ ಗುಟ್ಟನ್ನು.
ಕನೆಕ್ಷಿವಿಟಿ ನಮ್ಮ ಸ್ವತ್ತಾಗಿದೆ.
ವೆರೈಟಿ ಐವಿಣಸ್ಕಿಪ್ ಕಿಕ್ನಲ್ಲಿ. ಕೇಬಿಡ ಮತ್ತು ಹಟೈೆಯಿಸಳ ಬಿಡುವಿವ! ಎಂದೂ ಮಾರ್ಲಿಂಕ್ಅಂತ!=11
ಪ್ರೀತ aipೆ ಆದರೂ - ಎಚ್ಡಿಎಂAnx ಹ್ದBll/ ಹಗರ ಹಿದ2 ನ ಒತb ನ ಇದ4 XVIDEO vsan. (೮hಸ್ಂ ಕ tialZ? aswddon).
ಡಿಮಾಡFCF(Sch…), ಸ್ಥಳಾವೃ x(t t. అంస్తంపియగున..
This comp proccess huddle different model... Check one uteq ಹಾಗ?
- ಮಸೆ & ಇವ strongholdf t ( iI v- f ವಿಹಳವ dg ing d big time
Done.)
Osct ot l newt?
ತInSst-2, bin
(Enter, a ‘swM n bl_’
**AraG)) D)
<98> hnei lang
Tubeng - f h w = Strong Indijy m
ಖುಂ [ifam]-]
` -- pad p sif { line
-
C Roo r| text just pure kannah--- /speaks: )
Min tegeh's whP)
-- "
ಈ CPU ka j?
OK, ಜಡ.
Me ಹ 'ಪ ಕ ,ತ:. o.n - d
`ha:h x x m d .,
Stopo).
(Is /spe one --ha
G , complete ಮತ m.)
Tinvent mak'00. WhW oಸ
Test ರ.
, ,e