Thinvent® நியோ H மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: H-i3_12l-16-m1024-12_5-m-11V-0
15 நாட்களில் தயார்: 1 units
₹51,400
₹61,700
/ $540
பணத்திற்கு பங்கம், செயல்திறனுக்கு உத்தரவாதம்: தின்வென்ட் நியோ எச் மினி பிசி!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 210மிமீ × 202மிமீ × 80மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.69கிகி, 2.11கிகி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது அலுவலகத்திற்கான சக்திவாய்ந்த இதயம் இதுதான்
நம்பகமான தொழில்துறை கணினி
- எந்த கடினமான சூழலிலும் சவாலின்றி வேலை செய்யும் திண்மையான ஸ்டீல் கட்டமைப்பு.
- முற்றிலும் இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்பட்டது, உள்ளூர் ஆதரவுடன்.
- தொடர்ச்சியான செயல்பாட்டுக்கு ஏற்ற விரிவான இணைப்பு வசதிகள்.
அதிவேக செயல்திறன்
- பல்பணிகளை மிக வேகமாக கவனிக்கும் சக்திவாய்ந்த செயலி.
- பிளவுபட்ட நெட்வொர்க் இணைப்புகளுக்கு டூயல் லேன், தொடர்ந்த தகவல்தொடர்பை உறுதி செய்கிறது.
- விண்டோஸ் 11 உடன் இணக்கமானது, பழக்கமான மற்றும் பாதுகாப்பான சூழலை வழங்குகிறது.
செயல்பாட்டு பல்துறை
- தொழில்துறை கட்டுப்பாடு மற்றும் ஆட்டோமேஷன் அமைப்புகளுக்கு சிறந்தது.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ், கட்டண முனைகள் அல்லது தரவு மேலாண்மை போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றது.
- குறைந்த இடத்தில் அதிக சக்தியை தேவைப்படும் எந்த பணிக்கும் உகந்தது.
நீங்கள் ஒரு நம்பகமான, வலுவான மற்றும் அதிவேக கணினி தீர்வை தேடுகிறீர்களா? உங்கள் அன்றாட செயல்பாடுகளை மாற்ற, தின்வென்ட் நியோ எச் உங்களை காத்திருக்கிறது. உற்பத்தித்திறனை உயர்த்தவும், நேரத்தை மிச்சப்படுத்தவும், உங்கள் செயல்பாடுகளை மென்மையாக நிர்வகிக்கவும் இது உதவுகிறது.