Thinvent® Neo H మినీ PC, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ
SKU: H-i3_12l-8-m256-12_5-X-11V-0
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹37,700
₹45,200
/ $390
స్పీడ్ మరియు స్థిరత్వానికి పేరు పొందిన సూపర్ పవర్ హౌస్!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 210మిమీ × 202మిమీ × 80మిమీ |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.69kg, 2.11kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
Thinvent Neo H Mini PC
ఇది కేవలం కంప్యూటర్ కాదు, మీ పరిశ్రమలోని విశ్వసనీయ భాగస్వామి. అతి తక్కువ స్థలంలో అద్భుతమైన పనితీరుని అందించే ఈ మినీ పిసి, కఠినమైన పరిసరాలలో కూడా సజావుగా పని చేస్తుంది.
మీకు లాభాలు
- పూర్తిగా ఇండియాలో డిజైన్ మరియు తయారీ, స్థానికంగా మద్దతు తో.
- దృఢమైన స్టీల్ బిల్డ్, షాక్ మరియు వైబ్రేషన్లను తట్టుకోగల సామర్థ్యం.
- రెండు LAN పోర్టులు, పారిశ్రామిక నెట్వర్కింగ్ మరియు డేటా కలెక్షన్కు అనువుగా.
- ఎక్కువ కనెక్టివిటీ ఎంపికలు, పాత మరియు కొత్త పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేయడానికి.
- Windows 11 IoT, దీర్ఘకాలిక మద్దతు మరియు సురక్షిత ఆపరేషన్ కోసం.
ఎవరికోసం అంటే
పారిశ్రామిక ఆటోమేషన్, మెషిన్ కంట్రోల్, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు లేదా ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్లో డేటా మేనేజ్మెంట్ వంటి కీలకమైన అప్లికేషన్లలో అవిరతంగా పని చేయాల్సిన ప్రతి ఒక్కరికీ సరైనది. మీ ఆపరేషన్లకు అవసరమైన శక్తి మరియు మొండితనాన్ని ఒక చిన్న ప్యాకేజ్లో పొందండి.