Thinvent® ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി ഐപിസി5, Intel® Core™ i5-1240P പ്രോസസർ (12 കോർ), 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 റാം, 32GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്
SKU: IPC5-i5_12l-16-m32-12_7-X-Thinux-0
₹42,100
₹50,500
/ $440
ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഓട്ടോമേഷൻ്റെ പുതിയ ശക്തി, ഇനി തകർക്കാനല്ല, നിർമ്മിക്കാനാണ്!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1240P |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 32 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 ഡിബി9 പുരുഷ ആർഎസ്232 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 50°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| അളവുകൾ | 197മിമി × 210മിമി × 65മിമി |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | അനോഡൈസ്ഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | ഡാർക്ക് ഗ്രേ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.92 കിലോഗ്രാം, 3.34 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ കഠിനമായ പ്രവർത്തന വേദികൾക്ക് തികച്ചും അനുയോജ്യമായ ഒരു പാർട്ണർ
അതിശക്തവും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ ഈ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ പിസി, നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും കാഠിന്യമുള്ള പ്രോജക്ടുകൾക്കും തയ്യാറാണ്.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent IPC5 തിരഞ്ഞെടുക്കണം
- ശക്തിയും വേഗവും: ഒന്നിലധികം ടാസ്ക്കുകൾ ഒരുമിച്ച് നടത്താനും സങ്കീർണ്ണമായ ഡാറ്റ വേഗത്തിൽ പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നു. മെഷീൻ വിഷൻ, എഡ്ജ് കംപ്യൂട്ടിംഗ്, ഓട്ടോമേഷൻ പോലുള്ള ടാസ്ക്കുകൾ സുഗമമാക്കുക.
- തകരാത്ത റഗ്ഡ് ഡിസൈൻ: ഫാന്ലെസ് പാസിവ് കൂളിംഗ് സിസ്റ്റം കാരണം ധൂളി അല്ലെങ്കിൽ മലിനീകരണം ഭയക്കേണ്ട. 0°C മുതൽ 50°C വരെയുള്ള താപനിലയിൽ നിരാതപനം പ്രവർത്തിക്കും.
- വിപുലമായ കണക്റ്റിവിറ്റി: ഒന്നിലധികം ലാൻ പോർട്ടുകൾ, സീരിയൽ പോർട്ടുകൾ, USB പോർട്ടുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഉപകരണങ്ങളും എളുപ്പത്തിൽ കണക്റ്റ് ചെയ്യാം. റിമോട്ട് മാനേജ്മെൻ്റ് സാധ്യമാക്കുന്നു.
- വിശ്വാസ്യതയുടെ പ്രതീകം: 100% ഇന്ത്യൻ ഡിസൈൻ, മികച്ച ബിൽഡ് ക്വാളിറ്റി. സുഗമമായ അനോഡൈസ്ഡ് ഫിനിഷ് ഉള്ള ഈ ഡാർക്ക് ഗ്രേ