Thinvent® ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਪੀਸੀ IPC5, Intel® Core™ i5-1240P ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (12 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 ਰੈਮ, 32GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ
SKU: IPC5-i5_12l-16-m32-12_7-X-Thinux-0
₹42,100
₹50,500
/ $440
ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦੀ ਸਮਾਰਟ ਅਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ਦਿਮਾਗ਼!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1240P |
| ਕੋਰ | 12 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 32 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 50°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਇੰਡੱਸਟਰੀਅਲ PC |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 197mm × 210mm × 65mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਐਨੋਡਾਈਜ਼ਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | ਗੂੜ੍ਹਾ ਸਲੇਟੀ |
| Net and Gross Weight | 2.92ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 3.34ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਉਦਯੋਗਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ।
ਇਸਦੇ ਫ਼ਾਇਦੇ
- ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਚੁੱਪ-ਚਾਪ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੱਖਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਧੂੜ ਅਤੇ ਗੰਦਗੀ ਦਾ ਡਰ ਨਹੀਂ।
- ਇਹਦੀ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਅਤੇ ਸਮੂਥ ਫਿਨਿਸ਼ ਇਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਖ਼ਤ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਟਿਕਾ ਰਹਿਣ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।
- ਦੋ ਲੈਨ ਪੋਰਟਾਂ ਅਤੇ ਕਈ ਕਨੈਕਟਿਵਿਟੀ ਚੋਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣੇ ਤੇ ਨਵੇਂ, ਸਾਰੇ ਯੰਤਰ ਇੱਕੱਠੇ ਜੁੜ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
- ਇਹਦੀ ਤਾਕਤਵਰ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਗਣਨਾਵਾਂ, ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਜ਼ਨ, ਅਤੇ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਚਲਾਉਂਦੀ ਹੈ।
- ਇਹ ਥੀਨਵੈਂਟ ਦੀ 'ਮੇਡ ਇਨ ਇੰਡੀਆ' ਸੋਚ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ।
ਕਿੱਥੇ ਵਰਤੋਂ
- ਫੈਕਟਰੀ ਆਟੋਮੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਅਤੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਨ ਲਈ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੰਤਰ ਦੀ 'ਆਂਖ' ਬਣ ਕੇ, ਮਸ਼ੀਨ ਵਿਜ਼ਨ ਸਿਸਟਮ ਚਲਾਉਣ ਲਈ।
- ਫੈਕਟਰੀ ਫਲੋਰ 'ਤੇ ਹੀ ਡੇਟਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਐਜ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਲਈ।
- ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਈਨੇਜ ਅਤੇ ਇਨਫੋਟੇਨਮੈਂਟ ਡਿਸਪਲੇਅ ਨੂੰ ਰਿਲਾਏਬਲ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਚਲਾਉਣ ਲਈ।
ਇੱਕ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ, ਮਜ