Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ
SKU: Treo-i7_12l-4-m512-12_7-m-W_OS-0
₹44,200
₹53,000
/ $460
എത്ര ചെറുതാണോ, അത്രയും പവർഫുള്ളത്! Thinvent Treo Mini PC.
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureട്രിയോ i7-1255U 8ജിബി 512ജിബിട്രിയോ i7-1255U 16ജിബി 512ജിബിട്രിയോ i7-1255U 4ജിബി 256ജിബിട്രിയോ i7-1255U 4ജിബി 1ടിബിട്രിയോ i3-1315U 4GB 512GBTreo i5-1335U 4GB 512GBഏറോ i7-1255U 4ജിബി 512ജിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.52കി.ഗ്രാം, 1.74കി.ഗ്രാം |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ പണിയെല്ലാം ഒരു ചെറിയ ബോക്സിൽ
ഓഫീസ് മുതൽ ഫാക്ടറി വരെ
- സൂപ്പർ ഫാസ്റ്റ് പ്രവർത്തനം, ഒരുപാട് ടാസ്ക്കുകൾ ഒരുമിച്ച് നോക്കാനും പ്രശ്നമില്ല.
- ഇരട്ട LAN പോർട്ട്, നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ കൂടുതൽ വിശ്വസനീയവും വേഗതയേറിയതുമാക്കുന്നു.
- വയർലെസ് കണക്ഷൻ മികച്ചത്, വയർ കുഴപ്പങ്ങളില്ലാതെ സ്ഥലം മാറ്റാം.
- വീട്ടിലോ ഓഫീസിലോ എവിടെ വേണമെങ്കിലും ഒതുക്കമായി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം.
നിങ്ങൾക്ക് അധികം പണം ചിലവാക്കേണ്ടതില്ല, കാര്യങ്ങൾ എളുപ്പമാക്കാനാണ് ഇത്.
ഇത് നൂറ് ശതമാനം ഇന്ത്യയിൽ രൂപകല്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചതാണ്. മുഴുവൻ അലൂമിനിയം ബോഡി ഉഷ്ണം പുറന്തള്ളാൻ സഹായിക്കുകയും ശക്തമായ ബിൽഡ് നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു. മിനുസമാർന്ന ഫിനിഷ്, സ്റ്റൈലിഷ് ബ്ലാക്ക് കളർ.
നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് കളറും ഡിസൈനും കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യവും ഉണ്ട്, പ്രത്യേകിച്ച് വലിയ ഓർഡറുകൾക്ക്.
പവർ, പ്രവർത്തന ക്ഷമത, ഇന്ത്യൻ നിർമ്മാണം എല്ലാം ഒന്നിച്ച്. ലഘുവായതും ശക്തവുമായ ഈ കമ്പ്യൂട്ടർ നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ജോലികളും എളുപ്പമാക്കാൻ തയ്യാറാണ്.